Tanzia: Chifu wa Wahehe, Abdul Adam Sapi Mkwawa afariki dunia

Tanzia: Chifu wa Wahehe, Abdul Adam Sapi Mkwawa afariki dunia

KILLANEKELI

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Posts
295
Reaction score
123
1.+Abdul+Adam+Sapi+Mkwawa,+Mtoto+wa+Spika+wa+Bunge+wa+zamani+Chifu+Adamu+Sapi+Mkwawa,+akimpongeza+mgombea+wa+CCM+Kalenga,+Godfrey+Mgimwa+.jpg


Kwa habari nilizozipata kutoka Iringa ni kwamba Chifu wa Wahehe, Abdul Adam Sapi Mkwawa amefariki dunia jioni ya Jana.

Poleni sana wahehe, poleni sana wanakalenga na Iringa kwa ujumla.


Pia soma
 
Mungu aiweke Roho yake mahali pema, Amina

Sina uhakika km ni kweli alikuwa chief wa wahehe.

If it's non-acting chief hapo sawa.
 
Alirithi baada ya baba yake Chief Adam Sapi (spika wa zamani wa bunge) kufariki.

Pumzika kwa amani.
 
Mungu aiweke Roho yake mahali pema, Amina

Sina uhakika km ni kweli alikuwa chief wa wahehe.

If it's non-acting chief hapo sawa.

Yeye ndo aliyekabidhiwa uchifu wa wahehe na taifa linamtambua na linamuheshimu
 
Aise. Kwa heri Chief. Ila hao hawazikwi wenyewe. Lazima awekewe kigoda.
 
Back
Top Bottom