Tanzia: Chifu wa Wahehe, Abdul Adam Sapi Mkwawa afariki dunia

Tanzia: Chifu wa Wahehe, Abdul Adam Sapi Mkwawa afariki dunia

Kwa habari nilizozipata kutoka Iringa ni kwamba Chifu wa Wahehe, Abdul Adam Sapi Mkwawa amefariki dunia jioni ya Jana.

Poleni sana wahehe, poleni sana wanakalenga na Iringa kwa ujumla.

Hivi Tanzania bado tuna machifu?
 
Ndio huyu
 

Attachments

  • 1424027317473.jpg
    1424027317473.jpg
    20.8 KB · Views: 687
nilikuwa namkubali sana huyu mzee.na msiba umepelekwa kalenga ni bunduki sijui magobore yanapigwa tu huko
 
Wekeni picha yake taf.wengi hatumfahamu..pole kwa familia ya chif Mkwawa..
 

Marehemu Chifu, Abdul Adam Sapi Mkwawa, baba yake alikuwa Spika wa kwanza wa Bunge la Tanganyika. Babu yake ndie alekuwa Chifu wa Wahehe ambae aliwatesa sana Wajerumani Mkwawa.... mpaka kichwa chake kilipelekwa Ujerumani ili kumpima akili zake ni nyingi kiasi gani. Kwa sasa kichwa cha Mkwawa kipo makumbusho ya taifa Dar es Salaam.Picha 25 July2012 .: Mnamjua huyu? Leo ni siku ya mashujaa Tanzania.....

RIP Chifu na pole nyingi sana kwa familia yote ya Mkwawa
 
Jamani hivi machief wana majukumu gani? Au kutumika na wanasiasa tu. Maana huyu alitumika katika uchaguzi wa Kalenga.
RIP Kamanda
 
Back
Top Bottom