Tanzania's Top Actor( TTP)


C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,254
Likes
2,264
Points
280
Age
49
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,254 2,264 280
Ni kweli SALIM AHMED ISSAH aka GABO alistahili tuzo ya EATV?
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,119
Likes
3,642
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,119 3,642 280
Mkuu tz hatuna waigizaji, acha tu wampe yeyote
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,881
Likes
25,839
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,881 25,839 280
Sipendi bongo movies kama ilivyo bongo fleva,Ila huyu jamaa namkubali,sio sharobaro​
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,772
Likes
5,302
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,772 5,302 280
Hilo halina Shaka jamaa anajua
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,772
Likes
5,302
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,772 5,302 280
Ila haipo jukwaa sahihi maana hii sio siasa
 
ILAN RAMON

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
7,098
Likes
1,894
Points
280
ILAN RAMON

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
7,098 1,894 280
Ndio nani wakuu!!bongo movie tatizo lake haiseki
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,356
Likes
871
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,356 871 280
Huna mada kakojeo ukalale sio kila aliyepewa tuzo hakustahili
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,430
Likes
12,007
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,430 12,007 280
Sipendi bongo movies kama ilivyo bongo fleva,Ila huyu jamaa namkubali,sio sharobaro​
Mkuu humu pamoja na wewe tukiuliza ni kwann huyu jamaa ni top watataja ile aliyoigiza kimakonde TU. lkn kuna watu wengine wana movie nyingi zinazojulikana sokoni na ni mzuri tu lkn wala hawakuwekwa katika tuzo. Fanya research tu kwa kuuliza ni movie ipi wanayoijua ya huyu bwana usikie
 

Forum statistics

Threads 1,273,555
Members 490,428
Posts 30,484,876