Tanzanians, show us your roads


N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,748
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,748 2,000
Eti HATA TUJENGE VIPI???
Umepost pics gani humu mpaka uanze kukatisha wa Tz wenzako Tamaa. Traitor of the Nation!!!
Kaa kimya wanajeshi wapambane.
Wewe una kichaa cha mbwa mwitu asiyejua kuua kabla ya kula anafika na kuanza kula kabla hajaua. Tembea ujionee ndo uje umwage upupu humu. Kuna nchi zilipata uhuru wakati mmoja na TZ lakini sasa hivi utadhani zilipata uhuru miaka mia tano iliyopita sisi tumekalia ndiyooooo. Kaeni na ndiyo zenu mtajiju. Heri yao wanaochapana na kuuana kila kukicha lakini wanajiletea maendeleo kuliko sisi tunaosema kiswa cha salama wakati tunachinja watoto, albino na wazee tukisingizia amani.
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
505
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
505 1,000
Tunduma - Sumbawanga highway [225 km]
1557996194451-png.1099201


Korogwe - Mombo
1557996244924-png.1099202


78 km Peramiho - Mbinga
1557996274390-png.1099203


To Iringa:
1557996303723-png.1099204
 
C

Carica_papaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2018
Messages
232
Points
250
C

Carica_papaya

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2018
232 250
Wewe una kichaa cha mbwa mwitu asiyejua kuua kabla ya kula anafika na kuanza kula kabla hajaua. Tembea ujionee ndo uje umwage upupu humu. Kuna nchi zilipata uhuru wakati mmoja na TZ lakini sasa hivi utadhani zilipata uhuru miaka mia tano iliyopita sisi tumekalia ndiyooooo. Kaeni na ndiyo zenu mtajiju. Heri yao wanaochapana na kuuana kila kukicha lakini wanajiletea maendeleo kuliko sisi tunaosema kiswa cha salama wakati tunachinja watoto, albino na wazee tukisingizia amani.
Hapo Nairobi ndipo Ulitembea kupatA exposure sio??🤣🤣🤣
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
505
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
505 1,000
Hizo ulizoposti usidhani zinatutisha Kenya. Hiyo ni capital city yenu, linganisha na Kakamega - Kamji kadogo hapa Kenya.

View attachment 1099223
Hahaha!! umeenda kujificha na kuja na kamoja hako!? 🤣 🤣 🤣
Leta barabara za nchi nzima. Mimi nimekuletea all corners of Tanzania.
Tukianzia Turkana. Sema kutoka wapi kwenda wapi.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,611
Points
2,000
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,611 2,000
Hahaha!! umeenda kujificha na kuja na kamoja hako!? 🤣 🤣 🤣
Leta barabara za nchi nzima. Mimi nimekuletea all corners of Tanzania.
Tukianzia Turkana. Sema kutoka wapi kwenda wapi.
Kwani hujakua ukifuatilia thread wee malenge? Anzia mwanzo uone picha tulizoposti. Hivi vijibarabara viwili ulivyoposti ndivyo vinakutia kiwewe?
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
505
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
505 1,000
Kwani hujakua ukifuatilia thread wee malenge? Anzia mwanzo uone picha tulizoposti. Hivi vijibarabara viwili ulivyoposti ndivyo vinakutia kiwewe?
Pwahahaha. Mzee mimi nipiga kazi siyo kama wewe jobless 24/7 upo JF, ********* and Nairaland.
From Nairaland.com
1558000103520-png.1099245


From KanyaTalk
1558000211050-png.1099246


From JF
1558000349835-png.1099251
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,889
Top