Tanzanians, show us your roads


Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
4,953
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
4,953 2,000
I have been following some threads here and I always wonder why Tz people say they have better infrastructures than Kenya especially roads. So today I have decided to open a thread comparing roads from both sides. I would like to urge our neighbours to post the pictures of videos of roads so that we can decide which part is more developed. So here I go,

 
vulcan

vulcan

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
636
Points
1,000
vulcan

vulcan

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
636 1,000
am waiting too ...they have pics of suffering Kenyans, but not progress in their nation
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
9,096
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
9,096 2,000
Dar es salaam yenyewe ni shamba so don't expect them here. In fact Dar haiwezi ishinda Kisumu in terms of roads. joto la jiwe 😂😂
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,242
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,242 2,000
Tanzania ile moja nayoijua au nyingine, leo kwanza pale Jangwani hapapitiki jamaa kwao kamvua kakinyesha kadogo wanafunga barabara kubwa ya kwenda mikoani, hili tatizo limekua siku nyingi hawalitatui kero tu na kuja kutunisha misuli dhidi ya Kenya. Watanzania mnafaa kuiga Wakenya kwa hili la barabara, kwanza hapo Jangwani wekeni daraja (overpass) itoke pale Usalama na kushukia Fire, kama hii hapaa tuliyojenga Nairobi




Hebu ona hii video wanavyoteseka

 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
4,953
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
4,953 2,000
Tanzania ile moja nayoijua au nyingine, leo kwanza pale Jangwani hapapitiki jamaa kwao kamvua kakinyesha kadogo wanafunga barabara kubwa ya kwenda mikoani, hili tatizo limekua siku nyingi hawalitatui kero tu na kuja kutunisha misuli dhidi ya Kenya. Watanzania mnafaa kuiga Wakenya kwa hili la barabara, kwanza hapo Jangwani wekeni daraja (overpass) itoke pale Usalama na kushukia Fire, kama hii hapaa tuliyojenga Nairobi




Hebu ona hii video wanavyoteseka

Hii thread wanapita kimya kimya hueziwaona
 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
4,953
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
4,953 2,000
Redhill Road. Will be one of the most beautiful roads after completion.

 
vulcan

vulcan

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
636
Points
1,000
vulcan

vulcan

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
636 1,000
Tz is 10yrs behind Kenya in road infrastructure, huwezi kuwaona hapa , wataweka tu kibabara cha Dar na wapotee
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,924
Top