Tanzania

Tanzania

rodney950

Member
Joined
Jun 3, 2017
Posts
10
Reaction score
6
Ni nchi pekee barani afrika kwa watu wake kuwa wakalimu na wavumilivu na pia ni nchi pekee Africa watu wake wanapenda sana kuongea lugha ya taifa ata wakiwa ofisini na wakiwa majumani na ni nchi peke e Africa mashariki kwa sasa bongo flavor inashika kwa kasi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni nchi pekee watu badala ya kuongea maneno ya maendeleo kutwa wanasoma magazeti ya UDAKU NA KUSOMA UMBEA WA KINA DIAMOND NA KINA WEMA
 
Nchi pekee africa kuwa na maziwa makubwa zaidi africa likini wakazi wanaozunguka maziwa hayo hawana maji ya kutumia
Karagwe maji ya taabu sana kiasi kwamba nilijiuliza bila majibu. Wapo jirani na mto Kagera na Ziwa Victoria. Kuna wafanyabiashara wana malori yenye matenki makubwa sana wanaenda kufata maji mto Kagera kisha wanauzia wananchi kwa bei ya juu sana, foleni ya wanakaragwe (hasa Omurushaka) ya kununua maji ukitazama unabaki kusikitika tu
 
Back
Top Bottom