Tanzania yetu


B

BABYALWA

New Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
3
Age
29
B

BABYALWA

New Member
Joined Oct 16, 2012
3 0 3
Ikiwa ni siku moja imepita tangu tukio la kusikitisha litokee JIJINI ARUSHA, na lazimika kushangaa ni nini hasa tunachowaza kuendelea kuwa na viongozi wavivu wa kufikiri kama NAPE NNAUYE sijambo la busara kwa mtu kama yeye kutuletea hearsay EVIDENCE kwenye tukio hilo eti niliwahi kuambiwa huo ni ubabaishaji mkubwa. Binafsi nimesikitika sana poleni wahanga wa tukio hilo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,702