Tanzania yenye maraisi wawili


kauzu

kauzu

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13
kauzu

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Tanzania yenye maraisi wawili yani raisi wa tume ya uchaguzi(baba ridhiwani) na raisi wa WATANZANIA DR SLAA
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Very interesting.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Tanzania yenye maraisi wawili yani raisi wa tume ya uchaguzi(baba ridhiwani) na raisi wa WATANZANIA DR SLAA
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
 
kauzu

kauzu

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13
kauzu

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
ok brother who is the president of TANZANIA,kama uchaguzi ungekuwa haki na ukweli
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Hazikutoshi uliyeanzisha thread hii!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
Huyo ndiye 'Dr' Manyaunyau, kama wengi wenu mulikuwa hamjui uandishi wake!..Ndo wabunge wetu hawa wa chama tawala!..
Kama kutakuwa na mtu kaelewa (hapo red) anisaidie mawazo!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
ok brother who is the president of TANZANIA,kama uchaguzi ungekuwa haki na ukweli
Jibu na Dr. Wilibrod Peter Slaa!!!!!! Nchi hii Watanzania walishakuwa tayari kuipa CHADEMA madaraka, lakini CCM hawakuwa tayari kukabidhi IKULU!!!! Wizi mtupu!!!!!!!!!

Watanzania wanataka kujienga nyumba bora kwa kununua simenti na bati kwa bei nafuu. Lakini CCM hawataki watu waishi kwenye nyumba bora ili madawa yaendelee kupata soko. Tutambue kwamba afya bora inaendana na nyumba bora. Upuuzi mtu.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Dr Slaa Rais wa watu makini nawaadilifu na makini , Kikwete Rais wa watu wapenda mizaha, Matani na watu wenye uelewa rojorojo.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Huyo ndiye 'Dr' Manyaunyau, kama wengi wenu mulikuwa hamjui uandishi wake!..Ndo wabunge wetu hawa wa chama tawala!..
Kama kutakuwa na mtu kaelewa (hapo red) anisaidie mawazo!
Mkuu nimekubali, darubini yako inafanya kazi vilivyo. enzi hizo nilikuwa mpiga chabo humu huh!! Naomba tumuelewe vile alivyotaka aeleweke la sivyo, unaweza kumaliza vikopo vya kutosha kuutafuta mchanganuo wake hapo :smile-big:
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
89
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 89 145
Kuna ma heavy weight wawili chadema Mbowe Vs Slaa kila mmoja ana mtaji wake amewekeza ndani ya chama , hapa yatatokea ya mafahali wawili...
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
Nadhani ungebadili id yako na kuwa ZERO
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
usiwe unaongea as if umepakatwa wewe..kanisa linahusikaje hapa?ndo maana mliambiwa mnazaliana kama kuku kwa ajili ya mawazo na statement zenu za kipumbavu
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
Avanti

Wewe raisi wako ni yule wa tume ya uchaguzi mimi ni Slaa kwa hiyo usibishie watu kwani sio wote wanaomtambua
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,301