Tanzania yenye maraisi wawili


Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Tanzania yenye maraisi wawili yani raisi wa tume ya uchaguzi(baba ridhiwani) na raisi wa WATANZANIA DR SLAA
 

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
1
Points
135

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 1 135
Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Tanzania yenye maraisi wawili yani raisi wa tume ya uchaguzi(baba ridhiwani) na raisi wa WATANZANIA DR SLAA
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
335
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 335 180
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
Huyo ndiye 'Dr' Manyaunyau, kama wengi wenu mulikuwa hamjui uandishi wake!..Ndo wabunge wetu hawa wa chama tawala!..
Kama kutakuwa na mtu kaelewa (hapo red) anisaidie mawazo!
 

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
ok brother who is the president of TANZANIA,kama uchaguzi ungekuwa haki na ukweli
Jibu na Dr. Wilibrod Peter Slaa!!!!!! Nchi hii Watanzania walishakuwa tayari kuipa CHADEMA madaraka, lakini CCM hawakuwa tayari kukabidhi IKULU!!!! Wizi mtupu!!!!!!!!!

Watanzania wanataka kujienga nyumba bora kwa kununua simenti na bati kwa bei nafuu. Lakini CCM hawataki watu waishi kwenye nyumba bora ili madawa yaendelee kupata soko. Tutambue kwamba afya bora inaendana na nyumba bora. Upuuzi mtu.
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
Huyo ndiye 'Dr' Manyaunyau, kama wengi wenu mulikuwa hamjui uandishi wake!..Ndo wabunge wetu hawa wa chama tawala!..
Kama kutakuwa na mtu kaelewa (hapo red) anisaidie mawazo!
Mkuu nimekubali, darubini yako inafanya kazi vilivyo. enzi hizo nilikuwa mpiga chabo humu huh!! Naomba tumuelewe vile alivyotaka aeleweke la sivyo, unaweza kumaliza vikopo vya kutosha kuutafuta mchanganuo wake hapo :smile-big:
 

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,052
Likes
84
Points
145

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,052 84 145
Kuna ma heavy weight wawili chadema Mbowe Vs Slaa kila mmoja ana mtaji wake amewekeza ndani ya chama , hapa yatatokea ya mafahali wawili...
 

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,564
Likes
1,569
Points
280

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,564 1,569 280
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
usiwe unaongea as if umepakatwa wewe..kanisa linahusikaje hapa?ndo maana mliambiwa mnazaliana kama kuku kwa ajili ya mawazo na statement zenu za kipumbavu
 

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,626
Likes
308
Points
180

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,626 308 180
Hakipo kitu hicho, sana sana ataharibu tu, uking'anghaufai. Hata kanisa aliwaachia else alitaka awe Kardinal wa TZ.
Avanti

Wewe raisi wako ni yule wa tume ya uchaguzi mimi ni Slaa kwa hiyo usibishie watu kwani sio wote wanaomtambua
 

Forum statistics

Threads 1,203,987
Members 457,048
Posts 28,137,312