Tanzania yapaa kijeshi Duniani


Nimekusoma,
Bado kwa tz ukizungatia silaha tunazotumia ni duni (ak47) ukilinganisha na vikosi vya nchi jiran kama kenya wanavikosi maalumu kama vile vilivyoenda westgate na kuokoa watu kabla ya jeshi la kenya kuingilia na kuharibu.

Vikosi ndo mfano wa swat wako trained , well equiped with combat gears , bullet proof, doors explosives.
Wamepata mafunzo israel na usa.

Hao wataalamu unaowasema ww ni wale wa maofisin tu na wanasubiri matamasha tu.
 
Tatizo watanzani tumezoea kusikia vitu Negative tu na hii ni dalili ya kutokujiamini na kudharau taifa letu...kama unadharau taifa lako ambalo ndio utambulisho wako nje ya mipaka unazani kauna mtu atakuheshimu wewe...!ndio mana hata kanchi kama Rwanda nako kanajitutumua mbele yetu kwasababu wanajua raia waliowengi watanzania hawajui thamani yao na wanajizaru...TUBADILIKE JAMANI

Its true kunamaeneo mengi hayapo sawa but some times let us proud our self to beTanzanian.
''UKITAKA KUSHUKURU ANGALIA WALIOCHINI NA UKITAKA KUOMBA ANGALIA WALIO JUU''
 

Sindo hapo mkuu mtu anabisha ukimwambia atetee hoja yake hawezi anajifanya anajuaa mambo yakijeshi kumbe kayajulia kwa msaada wa movie zakijajusi kama 24!!
 
I know we are good, but are we that good?
Halafu hata China hawamo?
I doubt the report!
 

Huyo mwandishi Micky Wren ndiyo nani? Mbona niki google jina lake hata picha mtandaoni hana?
 
Tumejawa ujinga wa-sifa tu wakati tunabondwa mabomu kila kukicha.
 
Huyo mwandishi Micky Wren ndiyo nani? Mbona niki google jina lake hata picha mtandaoni hana?

Wameitunga wahuni tu.. Huyo mwandishi ana dem wa kitz ndio maana kaivhomek tz.,egypt? South africa, yani izo spesho forces zinazidi za sauz na misri? Msituchefue hapa huyo mwandishi katumia vigezo gani
 

Wewe weka comment yako hapa. Hujaelewa,kujoa ukalale. Hunijui kuniongelea mimi.


The king.
 
hujasikiliza vizuri kama kweli wamesema hivyo wamekudanganya ukitaka kupata ukweli ingia google hata katika nchi bora 10 zenye jeshi zuri africa haimo mkuu.

Tatizo hujaelewa, wamesema sio jeshi bora bali kikosi maalumu chenye kufanya kazi kiufanisi. Hivyo katika jeshi zima Kuna vikosi kazi maalumu kwa shughuli maalum...
 
Mijadala ya namna hii imekuwa maarifu saana hapa JF. Sio vizuri kushabikia vita; tunamzidi nani anatuzidi nani si mijadala mizuri. Sisi tujitahidi kulinda nchi yetu dhidi ya maadui wa nje na wa ndani.
 
Unajiita Mussolin, hata genesis ya jina lako hujui, hii ni kejeli au dhambi? Kwa sababu babu yako hakuwepo ndo unakejeli wa tz wanaokufanya ulale. Miaka ijayo hata km si mtoto wako lazima mmoja wa ukoo wako atakuwemo usihofu.

punguza viroba
 
Matege,kwann huamin?mpaka wakutie bakora useme wako vizur?historia inalibeba jeshi letu

napata shida kwa sababu wanajeshi kutoka Tanzania ndo wanaongoza kwa kuuwawa huko nje.. ubora wetu uko wapi..??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…