Tanzania: UN experts condemn post-election lethal crackdown and digital blackout

Utashangaa Ma CHADEMA yanapinga maana yenyewe kila kitu ni kupinga pinga tu bila ushahidi. Halafu hapo hapo yanaaanza kutukana Matusi bila sababu ya msingi utafikiri yamelewa Gongo
.
Ona hili punguani lililochoandika. Yaani kwake kila anayepinga utekaji, mauaji na dhuluma nyingine zozote, ni CHADEMA! Majitu kama.haya yanaidhalilisha sana CCM. Yaani kwa jitu kama hili, wanaCCM wote ni waovu na wadhulumaji! Haliamini kuwa hata mwanaCCM anaweza kukemea utekaji!,
 
Tunatekwa na kuuawa hamna ubishi
 
Nenda kadanganye mazezeta wenzio Lumumba .

Kama hawa hawajapotea wapo magogoni ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…