Lipo. Kule ni maarufu kwa kilimo cha pilipili mbuzi.Ina maana Zanzibar hakuna hata moja Kati ya hayo matatu?
Ni Watanzania, Watanganyika walikufa baada ya mungano
Acha ujinga. Uliwaua wew?
Kwahiyo hamna hata ajabu moja linalo husiana na Zanzibar? Teh teh teh Hapa wazenj watakuja kulalamika kuwa wameonewa ilitakiwa angalau MAKUNDUCHI liwe ajabu moja wapo la dunia angalau kwa jina lake tu!
BACK TANGANYIKA
Asilimia 98% zetu hazina uwezo
wa kutembelea mbuga za wanyama au kupanda mlima Kilimanjaro. Wanaofaidi
na hizi rasilimali ni wageni wanaoleta wataliii wao, wageni waliojenga
mahoteli, na vigogo wachache waliopewa rushwa na nafasi za kuwekeza
kwenye hizo biashara. Utumbo mtupu.
Asilimia 98% zetu hazina uwezo
wa kutembelea mbuga za wanyama au kupanda mlima Kilimanjaro. Wanaofaidi
na hizi rasilimali ni wageni wanaoleta wataliii wao, wageni waliojenga
mahoteli, na vigogo wachache waliopewa rushwa na nafasi za kuwekeza
kwenye hizo biashara. Utumbo mtupu.
Hapo watajitetea kama sio Tanganyika kuwacolonise labda na wenyewe wangepata moja la kwao..