Tanzania taifa la WALEVI.

Tanzania taifa la WALEVI.

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
3,019
Reaction score
4,695
Taifa letu linatengeneza kizazi kilevi... kwani kila kukicha taifa letu linaingia UBIA na makumpuni mengi kutoka nje ya nchi... mbona sijawi kusikia nchi yetu imeingia USODA na kampuni lolote?? taifa letu linaelekea wapi??
 
linaelekea kwenye kasi ya ajabu na hali ngumu ya maisha
 
Taifa letu linatengeneza kizazi kilevi... kwani kila kukicha taifa letu linaingia UBIA na makumpuni mengi kutoka nje ya nchi... mbona sijawi kusikia nchi yetu imeingia USODA na kampuni lolote?? taifa letu linaelekea wapi??
Huu ni utani na mzaha mzuri unaocheza na maana ya maneno.Utani na mizaha ya aina hii ya kucheza na maana ya maneno inanoga sana.(kwangu).Lete nyingine ya aina hii tafadhali.














































9
 
Back
Top Bottom