Tanzania Rejects New Japanese Ambassador

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Points
0

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 0
Tanzania has rejected a newly appointed Japanese ambassador to the country. The Tanzanian Permanent Secretary in the president's office sent a refutation letter to the Japanese Prime Minister early today. In the brief letter, the Permanent Secretary expressed his apology that the newly appointed ambassador will not be allowed to take the post in Tanzania due to the contradictions that were best not published because of the repercussions that will be caused in the Swahili speaking society.

However, The Permanent Secretary added that the issue should not be taken as a personal matter and that the ambassador will be allowed to serve the post in Tanzania if he did something about the problem. The ambassador Takouchi Kumamoto and his wife Kunyamavi Kayashika were expected to arrive in Dar es Salaam this weekend. We have also been reliably informed that their son's name is Takonono Shikakende. Their daughter is called Nikishuta Nitahara.
 

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Points
225

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 225
Haaa...hii Kali!!....Kweli Kuna Magugu hapa JF..Kama ni kweli..hatuna haja ya Kukataa lolote..Hayo ni Majina tu...
Utakua ni ujinga Kukataaa..
 

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,721
Points
1,225

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,721 1,225
Tanzania has rejected a newly appointed Japanese ambassador to the country. The Tanzanian Permanent Secretary in the president's office sent a refutation letter to the Japanese Prime Minister early today. In the brief letter, the Permanent Secretary expressed his apology that the newly appointed ambassador will not be allowed to take the post in Tanzania due to the contradictions that were best not published because of the repercussions that will be caused in the Swahili speaking society.

However, The Permanent Secretary added that the issue should not be taken as a personal matter and that the ambassador will be allowed to serve the post in Tanzania if he did something about the problem. The ambassador Takouchi Kumamoto and his wife Kunyamavi Kayashika were expected to arrive in Dar es Salaam this weekend. We have also been reliably informed that their son's name is Takonono Shikakende. Their daughter is called Nikishuta Nitahara.
Mhhhh hayo majina!Yaani familia nzima majina mabovu? Bado natafakari hilo si unajua WaTz tunavyodanganya?
 

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,647
Points
1,250

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,647 1,250
Duh! hii habari inanikumbusha nilipokuwa kule Jamhuri ya watu wa China, wakati nilipokuwa natembea na rafiki yangu mmoja , yeye ni mtu wa Slovakia. Tulikuwa kwenye kitongoji kimoja kinaitwa Zhejiang Shengqi. Nakumbuka tulikuwa tumeingia kwenye duka (Supermarket Mall)yule rafiki yangu alipiga chafya (sneeze), kwa mshangao jamaa wa Kichina aliyekuwa mbele yetu akaitikia akidhani ameitwa na yule jamaa kutoka Slovakia...!
 

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
4,292
Points
2,000

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
4,292 2,000
The ambassador Takouchi Kumamoto and his wife Kunyamavi Kayashika were expected to arrive in Dar es Salaam this weekend. We have also been reliably informed that their son's name is Takonono Shikakende. Their daughter is called Nikishuta Nitahara.

MAJINA KIBOKO YA NJIA!nI Vema amekataliwa maana ingekuwa aibu tupu katika mikutano.
 

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Points
225

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 225
Mkuu Gigo hii ni joke si kweli mbona unataka kuliweka liwe la kisiasa hasa
Ina furahisha...lakini Mimi kwa macho yangu Nilisha ona PIKIPIKI-Ya Kichina Ina itwa JINYEE...Nilitafakari sana..Au wana tu tukana?
sijui hebu tufanye Utafiti..Vijana Huko Mliko...
Ya sije Ikawa sanaa na maigizo...si tuna cheka wao nana maliza...

Sijui Lakini...

JINYEE Just Imagine!!
 

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,647
Points
1,250

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,647 1,250
Mbona huko mnakwenda mbali, kwani nani hajui kuwa kuna viatu vinaitwa FILA....?!!! Unajuwa mambo ya Lugha na Majina ya kabila fulani au taifa lingine, Yanaweza kuwa matusi kwa taifa au kabila lingine...! Ndo maana haipendezi kutafsiri majina ya watu? Wakati mwingine hata jinsi ya kutamka baadhi ya majina au vitu inaweza kuleta tafsiri nyingine... Mfano jamaa zangu wa kule Kibosho just mwambie aseme "Nauza Maji Baridi" Kama hakukwambia kuwa Naudha Mafi Baridi...!

Wakati mwingine inaweza kusomeka sivyo ilivyoandikwa, yaani wahusika wa lugha husika wanatamka tofauti na inavyo andikwa.

Kama yanatokea haya ni kuvumiliana tu. Mfano kule visiwani kuna sehemu inaitwa Makunduchi sasa mwambie jamaa wa Kiabeshi au Mgunya kama hakutamka sivyo sivyo... Au mwambie aseme Nauza Kofia Nyekundu.... sikiliza vichekesho jinsi anavyo tamka...
 

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Points
225

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 225
Mbona huko mnakwenda mbali, kwani nani hajui kuwa kuna viatu vinaitwa FILA....?!!! Unajuwa mambo ya Lugha na Majina ya kabila fulani au taifa lingine, Yanaweza kuwa matusi kwa taifa au kabila lingine...! Ndo maana haipendezi kutafsiri majina ya watu? Wakati mwingine hata jinsi ya kutamka baadhi ya majina au vitu inaweza kuleta tafsiri nyingine... Mfano jamaa zangu wa kule Kibosho just mwambie aseme "Nauza Maji Baridi" Kama hakukwambia kuwa Naudha Mafi Baridi...!

Wakati mwingine inaweza kusomeka sivyo ilivyoandikwa, yaani wahusika wa lugha husika wanatamka tofauti na inavyo andikwa.

Kama yanatokea haya ni kuvumiliana tu. Mfano kule visiwani kuna sehemu inaitwa Makunduchi sasa mwambie jamaa wa Kiabeshi au Mgunya kama hakutamka sivyo sivyo... Au mwambie aseme Nauza Kofia Nyekundu.... sikiliza vichekesho jinsi anavyo tamka...

Bwana mdogo hapa umemaliza kabisaaaaaaa...Tusiwe na shaka ni majina tu na matamshi yake..
 

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,137
Points
0

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,137 0
Miss Beatrice, the church organist, was in her eighties

and had never been married. She was admired for her sweetness and kindness to all.

One afternoon the pastor came to call on her and she showed him into her quaint sitting room. She invited him to have a seat while she prepared tea.

As he sat facing her old Hammond organ, the young minister noticed a cut-glass bowl sitting on top of it. The bowl was filled with water, and in the water floated, of all things, a condom!

When she returned with tea and scones, they began to chat.

The pastor tried to stifle his curiosity about the bowl of water and its strange floater, but soon it got the better of him and He could no longer resist. "Miss Beatrice", he said, "I wonder if you would tell me about this?" pointing to the bowl.

"Oh, yes," she replied, "Isn't it wonderful? I was walking through the Park a few months ago and I found this little package on the ground.
The directions said to place it on the organ, keep it wet and that it would prevent the spread of disease.

Do you know I haven't had the flu all winter."
 

Forum statistics

Threads 1,367,673
Members 521,799
Posts 33,406,250
Top