Sasa unatoa ushauri au unalalamika makosa ya mipango mini hapa Tanzania ni makosa ya maraisi waovyo waliopita ila magufuli ndiyo anajitahidi kuya lekebisha ,makosa yalifanya pia na wafanyakazi wazembe wa serikalini ndiyo maana jpm anapambana na wafanyakazi wapuuzi usiku na mchana ,hata viwanja vya wazi waliviuza huku maraisi waliokuwepo wakijaza vyoo tu ikulu bila kuchukua hatua yoyote tushukuru sana kumpata raisi magufuli nchi ilikua inaoza hiiWatanzania tujaribu kutembelea nchi zingene tuone maendeleo halisi, good and efficient planning both urban and rural, barabara bora zaidi sio Mfugale flyovers.
Karibuni Botswana na Namibia, juzi kati nilitembelea nchi ya Domican Republic ipo Carribean ni nchi poa sana.
Muone mipango miji, Dar es salaam ni kijiji chenye wakazi wengi with poor infrastructure.
Hao vilaza huwa wanakurupuka tu kuandika comment bila kuelewa chochote.Bado hujajibu swali
Je unajua alimaanisha nini kusema hivyo?2/3 years ago Wayne Rooney alipotembelea Dar akiwa na timu yake ya Everton waliita Dar eti ni "big fishermen's village"!
Wao kuita hivyo kuna shida gani ikiwa ndivyo walivyoona kulingana na ulimwengu wao?Je ni kweli na sisi tunaona hivyo katika ulimwengu wetu?..nakataraJe unajua alimaanisha nini kusema hivyo?
Tena big popa!![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Yaani hapo unajiona black American ... [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahahah! Tatizo hawakumaanisha ambavyo nyie mnadhani.Wao kuita hivyo kuna shida gani ikiwa ndivyo walivyoona kulingana na ulimwengu wao?Je ni kweli na sisi tunaona hivyo katika ulimwengu wetu?..nakatara
AiseeeTumekusikia vyema ila tunasubiri utueleze na kasoro za Mama yako.
Baki hukohukoWatanzania tujaribu kutembelea nchi zingene tuone maendeleo halisi, good and efficient planning both urban and rural, barabara bora zaidi sio Mfugale flyovers.
Karibuni Botswana na Namibia, juzi kati nilitembelea nchi ya Domican Republic ipo Carribean ni nchi poa sana.
Muone mipango miji, Dar es salaam ni kijiji chenye wakazi wengi with poor infrastructure.
Lete picha ,usije ukawa uko biharamuro unatuletea taarifa za kisengejazbendWatanzania tujaribu kutembelea nchi zingene tuone maendeleo halisi, good and efficient planning both urban and rural, barabara bora zaidi sio Mfugale flyovers.
Karibuni Botswana na Namibia, juzi kati nilitembelea nchi ya Domican Republic ipo Carribean ni nchi poa sana.
Muone mipango miji, Dar es salaam ni kijiji chenye wakazi wengi with poor infrastructure.
"Fly over au upper cars bridges"Hakuna fly over nzuri duniani kama ile ya Mfugale....
Wewe ndio wale mnawadharau wazazi wenu pindi mkiona jirani wamepika pilau ilhal kwenu mmepika mihogo ya kuchemsha. Wewe kama sio Muha basi MsukumaWatanzania tujaribu kutembelea nchi zingene tuone maendeleo halisi, good and efficient planning both urban and rural, barabara bora zaidi sio Mfugale flyovers.
Karibuni Botswana na Namibia, juzi kati nilitembelea nchi ya Domican Republic ipo Carribean ni nchi poa sana.
Muone mipango miji, Dar es salaam ni kijiji chenye wakazi wengi with poor infrastructure.
Uko sahii mkuu. Watanzania nafikiri kuna Neuron moja ya kufanya kazi kwa ufanisi inakoselkana kwenye ubongo wetu.Watanzania tujaribu kutembelea nchi zingene tuone maendeleo halisi, good and efficient planning both urban and rural, barabara bora zaidi sio Mfugale flyovers.
Karibuni Botswana na Namibia, juzi kati nilitembelea nchi ya Domican Republic ipo Carribean ni nchi poa sana.
Muone mipango miji, Dar es salaam ni kijiji chenye wakazi wengi with poor infrastructure.
Bora kuishi Bongo gizani kuliko huko mnakopigwa risasi na polisi. Yaani sura tu unaonekana mhalifu. Rudi nyumbani ujenge nchi yako iwe kama huko ulikokimbilia.Afadhali na wewe umewaambia . Tatizo la wabongo ni lack of exposure ( ushamba ) . Wajaribu kuvuka border watembee . Na ndio maana nchi iko gizani . Those niggas literally still lives in the dark age .
Huyu dogo kwani yuko mbali? Yuko hapo jirani Mombasa shughuli anayofanyiwa na watalii na kupewa vijisenti inamfanya aone Bongo ya ovyo.Kama umeitukana hadi inchi iliyokulea,umebakisha tu kuja kuwaita wazazi wako wa hovyo
Ndiyo shida ya kumaliza form four kusubiria matokeoBwamdg mm msafiri wa zamani
Tumeanza kuvuka border kbla afrika kusini haijapata uhuru
Kwengineko usiseme
Exposure hpa usipimieeee
Ohooo..... Hii chimbo taff Kijana
Ova
Akili finyu mno.Nenda ukaishi huko unakoona siyo kwa hovyo
sitoki hata kwa dawa...pambaf...kajamaa kametembelea City centre ya Namiania tu kanasumbua ....nenda bush kwao uone ,..pambafNi kweli kabisa!... Watanzania tunahitaji kutoka nje ya nchi hii kujifunza. Nchi jirani zilizotuzunguka zina masomo tosha kuweza kubadili mitizamo yetu na hasa watendaji kwenye wizara zetu zilizokasimiwa mamlaka ya usimamizi kupanga na kutekeleza miradi ya kitaifa.