Nyenyere
JF-Expert Member
- Sep 9, 2010
- 14,843
- 10,765
Hoja nyingine ni kama vichekeshoNaogopa sana, siku mataifa tajwa hapo juu pamoja na Wote wanaotumia Lock Down kama njia ya kupunguza au kumaliza tatizo la Korona Wakifanikiwa basi Tanzania tunaweza Kupata wakati mgumu sana... Watatunyanyapaa kila tutakapohitaji kushirikiana nao kwa chochote kwani wataamini sisi bado hatuko salama. Mungu atupe mwisho mwema tu wa hili balaa...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent from my SM-A720F using Tapatalk