Tanzania Kurusha Setelaiti Ya Kwanza

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
May 16, 2011
3,695
5,033
kp08122014.jpg
 
Kama tunaweza kusafiri na ungo, hayo mengine hayashindikani.
 
na escrow kila sehemu huo mwaka ni kesho kutwa tu never ,kumbuka wenzetu pia hawajasimama
 
hahaha ongeza tanzania yashinda kombe la dunia la mpira wa miguu kwa mara ya 10 tena

ongeza tanzania yanyakua medal 345 za olimpiki kushinda usa, china, gbr combined together
 
Tanzania yaipa uingereza Msaada usio NA riba WA dola milioni therathini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom