Tanzania Isishiriki London Olympiki 2012?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Kwa vile tunategemea neema ya Mungu kufanya vizuri, nashauri Tanzania isishiriki mashindano hayo. Tusishikiri kwa sababu hatutaki kushinda bali tunataka tuwepo kwenye orodha ya nchi zitakazopita mbele kwenye gwaride la wanamichezo wote. Kwa vile Waziri wetu wa Michezo ameshindwa kabisa kuandaa timu kwa karibu miaka 4 sasa tangu Olimpiki ya China 2008 ni wazi kuwa hatuna uwezo, vifaa, mbinu wala lengo la kufanya vizuri.

Na hatuna watu wenye uwezo wa kufikiria namna ya kujiandaa na mashindano haya hasa ukiangalia kuwa karibu mashindano yote ya kimataifa ya mwaka huu ambapo nchi mbalimbali zimekuwa zikifudhu katika riadha Tanzania imefanya vibaya na mara zote ni kwa sababu ya "kukosa maandalizi ya kutosha".

Sasa kwanini tusiamue kutoshiriki hadi pale tutakapokuwa na uongozi wa kisiasa wenye lengo la kuhakikisha timu zetu zinafanya vizuri na kutenga fedha na muda wa kutosha kwa maandalizi.
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
naafiki wazo 100% siyo tu olympika,tusishiriki michezo yoyote ya kimataifa tunaenda kutia aibu tu, tungejiwekea mkakati wa kama miaka miwili ama mitatu tujijenge haswa kisha ndiyo tuende,viongozi wengi waliopo kwenye michezo siyo wenyewe kabisa, unawaona siku ya kukabidhi bendera ya taifa tu, wanamichezo wakoje hakuna anaejali.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,468
Likes
374
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,468 374 180
Its waste of money, lakini ufisadi ndio utakaotupeleka kwenda kutumbua kodi
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
639
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 639 280
But you know tutashiriki. na tutafikia lengo letu asilimia 100% "kushiriki"
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,465
Likes
905
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,465 905 280
Kwa vile tunategemea neema ya Mungu kufanya vizuri, nashauri Tanzania isishiriki mashindano hayo. Tusishikiri kwa sababu hatutaki kushinda bali tunataka tuwepo kwenye orodha ya nchi zitakazopita mbele kwenye gwaride la wanamichezo wote. Kwa vile Waziri wetu wa Michezo ameshindwa kabisa kuandaa timu kwa karibu miaka 4 sasa tangu Olimpiki ya China 2008 ni wazi kuwa hatuna uwezo, vifaa, mbinu wala lengo la kufanya vizuri.

Na hatuna watu wenye uwezo wa kufikiria namna ya kujiandaa na mashindano haya hasa ukiangalia kuwa karibu mashindano yote ya kimataifa ya mwaka huu ambapo nchi mbalimbali zimekuwa zikifudhu katika riadha Tanzania imefanya vibaya na mara zote ni kwa sababu ya "kukosa maandalizi ya kutosha".

Sasa kwanini tusiamue kutoshiriki hadi pale tutakapokuwa na uongozi wa kisiasa wenye lengo la kuhakikisha timu zetu zinafanya vizuri na kutenga fedha na muda wa kutosha kwa maandalizi.
Hapo kwenye red who decides? The principle of the IOC is that participation in the Olympics of nations must be independent of government.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Hapo kwenye red who decides? The principle of the IOC is that participation in the Olympics of nations must be independent of government.
well.. kama wao OIC watatoa fedha za mafunzo, na kugharimia wanamichezo wetu tushiriki; lakini kama fedha zitatoka kwa serikali yetu well huwezi kuwa independent of the government. Serikali ikisema haina fedha itakuwaje?
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Wabaki tu hapa nchini wale ugali wao. Huko London waende kufanya nini labda kwa hela zao na si hela za walipa kodi kwani mwisho ni ku enjoy kupanda ndege na kununua mashati tu!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Wewe Mgonjwa kweli Kenya Riadha wanajituma na sio Viongozi wa kisiasa waiaowafanya wanariadha wao kukimbia na kushinda Medali

This topic is bogus hapa haifai kuwa hapa kwenye Siasa... yaani watanzania hatuna siasa yaani tumechoka; bogus bugus complaints...
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,465
Likes
905
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,465 905 280
well.. kama wao OIC watatoa fedha za mafunzo, na kugharimia wanamichezo wetu tushiriki; lakini kama fedha zitatoka kwa serikali yetu well huwezi kuwa independent of the government. Serikali ikisema haina fedha itakuwaje?
Serikali itasemaje haina fedha wakati juzi tuu wizara husika imemwaga fedha kwenye sherehe isiyokuwa na mpango huko Butiamna? Kwenye Olympic hatupeleki athletes kwa maana ya kushindania medali. Ndio maana unakuta msafara una viongozi wengi zaidi ya wachezaji.
 
M

Mkandara

Verified User
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,451
Likes
171
Points
160
M

Mkandara

Verified User
Joined Mar 3, 2006
15,451 171 160
Mzee Mwanakijiji,
Ndugu yangu maji haya hatuyawezi hata kama tutasema tusipeleke utaonekana una wivu tu watu wanaenda kutanua roho inakuuma. Hivyo fanya ni wajibu wao kama vile wanakwenda kanisani au msikitini kufanya ibada za wanamichezo..utaumiza kichwa sana mkuu wangu Tanzania yetu ndio inakwisha hivyo! ukiwauliza wao watakwambia wee ndio hujui maanake siku hizi tuna vijana wanakimbia metre elfu 1.5 na 3 kwa kazi zaidi kuliko Filbert Bay, Juma Ikangaa na Nyambui ingawa hawashindi, hivyo tuna maendeleo ya michezo kuliko enzi za Nyerere.
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,526