Tanzania bado hatujapata Rais Mzalendo na Intellectual

Tanzania bado hatujapata Rais Mzalendo na Intellectual

"Uzalendo" (patriotism) ni hali ya mtu kuipenda, kuithamini na kujitoa kwa ajili ya nchi yake. Uzalendo unakaribiana sana na utaifa, ukizidi sana huitwa uzalendo kipofu au uzalendo bubu.

"Intellectual" (mtanisaidia kiswahili chake), is a person who engages in critical thinking, research, and reflection about society, proposes solutions, understand things especially complicated ideas.

Marais tuliowahi kuwa nao ni Nyerere tu aliyekuwa navyo angalau vyote.

Nyerere alikuwa Mzalendo na angalau alikuwa Intellectual.
Mwinyi hakuwa na Uzalendo wala hakuwa Intellectual.
Mkapa alikuwa Intellectual lakini hakuwa Mzalendo.
Kikwete hakuwa Mzalendo lakini alikuwa mjanja half intellectual.
Magufuli ni Mzalendo lakini si Intellectual.

Nyerere alikuwa na uwezo wa kulinda maliasili za taifa alikuwa na uwezo wa kuwaambia wawekezaji wayaache madini hayaozi, alikuwa na mapenzi na nchi yake na watu wake alikuwa na uwezo kiakili na alikuwa haogopi challenges hata UN walitambua hilo.

Mwinyi hakuna na malengo yeyoye ya muda mrefu kwa nchi zaidi ya kusolve matatizo ya kipindi kifupi (biashara huria), hakuwa na uzalendo wala uwezo kiakili (critical thinking), alikuwa muoga wa challenges, alikuwa dhaifu kiuongozi.

Mkapa alikuwa na uwezo kiakili (critical thinker), hakuogopa challenges, lkn uwezo wake haukutumika kwa faida ya kulisaidia taifa (NBC case), alivunja misingi mingi ya kitaifa aliyoikuta, aligawa maliasili nyingi za taifa kwa wageni, hakuwa mzalendo.

Kikwete alipenda watu wake wa karibu lkn si nchi half patriotism, hakupenda challenges ingawa hakuzikimbia (democracy case), hakujali sana maliasili za nchi kupotea iwe kwa kuibiwa au kwa mikataba feki, mengi alifanya kwa ajili yake na machache kwa ajili ya taifa (half intellectual).

Magufuli ni mzalendo halisi anaipenda nchi yake lakini siyo intellectual, anaogopa challenges, anataka kulinda maliasili za taifa lkn hana uwezo anatumia nguvu badala ya akili, (Acacia case), kwa kutambua hilo wajanja wanatumia uzalendo bubu kwa maslahi yao.

Tanzania tunataka Rais awe na vyote angalau Nyerere alionekana kuwa navyo, tunataka rais kama Putin, rais kama Kagame ambao ni patriotic na intellectuals.
Sifa za raia yoyote ni mpaka awe marehemu,Nyerere angekua hai nyie ndio mngekua wa kwanza kumtukana ,ni mtazamo tu
 
kwenye heading umesema bado hatujapata rais mzalendo na intellectual, kwenye content umesema Nyerere alikuwa na sifa hizo kama sio kuchanyikiwa huko ni nini?

Mazoea hujenga tabia , mazoea yenu ya kukosoa hovyo bila kufikiri ndio imepelekea ukashindwa kujua heading umeandika nini na content unatakiwa uandike nini.

Hakuna rais hata mmoja aliyekuwa haipendi Tanzania, walipigana kufa na kupona kwa ajili ya Tanzania, walifanya waliyotakiwa kufanya kwa uwezo wao na wengine wakaendeleza waliyofanya. Prof.Kabudi aliwahi kusema" ukitoka mahali fulani kwenda fulani usiangalie kwa jicho la sasa" na pia anapenda kusema" ukitaka kupima mafanikio angalia kina mtu alichokea na sio kimo alichofikia" .Tunasahau haraka msaada wa wazee wetu kwenye ujenzi wa nchi yetu kwa sababu ya unafiki
Soma vizuri nilichoandika, kuipenda nchi na kuwa mzalendo ni vitu viwili tofauti, unaweza kuipenda nchi kwa malengo yako, hata Rostam anaipenda Tanzania lkn huwezi kusema ni mzalendo.
 
Soma vizuri nilichoandika, kuipenda nchi na kuwa mzalendo ni vitu viwili tofauti, unaweza kuipenda nchi kwa malengo yako, hata Rostam anaipenda Tanzania lkn huwezi kusema ni mzalendo.
wewe kama ni mkristo na unasoma bibilia naomba usome na utafakari aya zinazozungumzia upendo na utafakari zaidi kwa nini Yesu aliwaambia wanafunzi wake wapendane.
 
"Uzalendo" (patriotism) ni hali ya mtu kuipenda, kuithamini na kujitoa kwa ajili ya nchi yake. Uzalendo unakaribiana sana na utaifa, ukizidi sana huitwa uzalendo kipofu au uzalendo bubu.

"Intellectual" (mtanisaidia kiswahili chake), is a person who engages in critical thinking, research, and reflection about society, proposes solutions, understand things especially complicated ideas.

Marais tuliowahi kuwa nao ni Nyerere tu aliyekuwa navyo angalau vyote.

Nyerere alikuwa Mzalendo na angalau alikuwa Intellectual.
Mwinyi hakuwa na Uzalendo wala hakuwa Intellectual.
Mkapa alikuwa Intellectual lakini hakuwa Mzalendo.
Kikwete hakuwa Mzalendo lakini alikuwa mjanja half intellectual.
Magufuli ni Mzalendo lakini si Intellectual.

Nyerere alikuwa na uwezo wa kulinda maliasili za taifa alikuwa na uwezo wa kuwaambia wawekezaji wayaache madini hayaozi, alikuwa na mapenzi na nchi yake na watu wake alikuwa na uwezo kiakili na alikuwa haogopi challenges hata UN walitambua hilo.

Mwinyi hakuna na malengo yeyoye ya muda mrefu kwa nchi zaidi ya kusolve matatizo ya kipindi kifupi (biashara huria), hakuwa na uzalendo wala uwezo kiakili (critical thinking), alikuwa muoga wa challenges, alikuwa dhaifu kiuongozi.

Mkapa alikuwa na uwezo kiakili (critical thinker), hakuogopa challenges, lkn uwezo wake haukutumika kwa faida ya kulisaidia taifa (NBC case), alivunja misingi mingi ya kitaifa aliyoikuta, aligawa maliasili nyingi za taifa kwa wageni, hakuwa mzalendo.

Kikwete alipenda watu wake wa karibu lkn si nchi half patriotism, hakupenda challenges ingawa hakuzikimbia (democracy case), hakujali sana maliasili za nchi kupotea iwe kwa kuibiwa au kwa mikataba feki, mengi alifanya kwa ajili yake na machache kwa ajili ya taifa (half intellectual).

Magufuli ni mzalendo halisi anaipenda nchi yake lakini siyo intellectual, anaogopa challenges, anataka kulinda maliasili za taifa lkn hana uwezo anatumia nguvu badala ya akili, (Acacia case), kwa kutambua hilo wajanja wanatumia uzalendo bubu kwa maslahi yao.

Tanzania tunataka Rais awe na vyote angalau Nyerere alionekana kuwa navyo, tunataka rais kama Putin, rais kama Kagame ambao ni patriotic na intellectuals.
Asante mkuu
 
Kagame ni dictator katili anayeua na kupoteza wapinzani na wakosoaji wake,hatuhitaji mtu wa aina hiyo hata kama ni intelectual
"Uzalendo" (patriotism) ni hali ya mtu kuipenda, kuithamini na kujitoa kwa ajili ya nchi yake. Uzalendo unakaribiana sana na utaifa, ukizidi sana huitwa uzalendo kipofu au uzalendo bubu.

"Intellectual" (mtanisaidia kiswahili chake), is a person who engages in critical thinking, research, and reflection about society, proposes solutions, understand things especially complicated ideas.

Marais tuliowahi kuwa nao ni Nyerere tu aliyekuwa navyo angalau vyote.

Nyerere alikuwa Mzalendo na angalau alikuwa Intellectual.
Mwinyi hakuwa na Uzalendo wala hakuwa Intellectual.
Mkapa alikuwa Intellectual lakini hakuwa Mzalendo.
Kikwete hakuwa Mzalendo lakini alikuwa mjanja half intellectual.
Magufuli ni Mzalendo lakini si Intellectual.

Nyerere alikuwa na uwezo wa kulinda maliasili za taifa alikuwa na uwezo wa kuwaambia wawekezaji wayaache madini hayaozi, alikuwa na mapenzi na nchi yake na watu wake alikuwa na uwezo kiakili na alikuwa haogopi challenges hata UN walitambua hilo.

Mwinyi hakuna na malengo yeyoye ya muda mrefu kwa nchi zaidi ya kusolve matatizo ya kipindi kifupi (biashara huria), hakuwa na uzalendo wala uwezo kiakili (critical thinking), alikuwa muoga wa challenges, alikuwa dhaifu kiuongozi.

Mkapa alikuwa na uwezo kiakili (critical thinker), hakuogopa challenges, lkn uwezo wake haukutumika kwa faida ya kulisaidia taifa (NBC case), alivunja misingi mingi ya kitaifa aliyoikuta, aligawa maliasili nyingi za taifa kwa wageni, hakuwa mzalendo.

Kikwete alipenda watu wake wa karibu lkn si nchi half patriotism, hakupenda challenges ingawa hakuzikimbia (democracy case), hakujali sana maliasili za nchi kupotea iwe kwa kuibiwa au kwa mikataba feki, mengi alifanya kwa ajili yake na machache kwa ajili ya taifa (half intellectual).

Magufuli ni mzalendo halisi anaipenda nchi yake lakini siyo intellectual, anaogopa challenges, anataka kulinda maliasili za taifa lkn hana uwezo anatumia nguvu badala ya akili, (Acacia case), kwa kutambua hilo wajanja wanatumia uzalendo bubu kwa maslahi yao.

Tanzania tunataka Rais awe na vyote angalau Nyerere alionekana kuwa navyo, tunataka rais kama Putin, rais kama Kagame ambao ni patriotic na intellectuals.
 
Ukiwa mtu wa kulalamika lalamika bila hoja za msingi, hata uwezo wako wa kufikiri unakuwa mdogo.

Tuwaulize Chadema, Patriotic & Intellectuals wapo kwenye chama chao?
Nazungumzia uzalendo kwa nchi siyo mapenzi kwa chama, unaweza kuwa mpinzani ukawa mzalendo kwa nchi yako kumzidi aliye chama tawala.
 
Tanzania tunatafuta Rais mzalendo wa kazi gani kwenye taifa linalokesha kutafuta video ya ngono?
 
na alikuwa mbabe haswa tatizo sisi ni lawama tuu, ujamaa ulikuwa na madhara sana na baadhi ya maeneo haukuwezekana maana watu waliona kuacha vyao kwenda kujikusanya sehemu zisizo na maendeleo ni ujinga, alikuwa na mengi mazuri pia mabaya. mtu akisema Nyerere aliacha nchi baada ya kuona imemshinda najua wasiojua watakataa sana but ndo hivyo, kilakiongozi ni mbaya bana sema ubaya wake ni kwaajili ya taifa ama nani?
Yes unaweza kufanya mabaya mengi lkn linapokuja suala la uzalendo kwa nchi yako unakuwa mstari wa mbele. Nyerere na Kagame wako hivyo.
 
Yes unaweza kufanya mabaya mengi lkn linapokuja suala la uzalendo kwa nchi yako unakuwa mstari wa mbele. Nyerere na Kagame wako hivyo.
hapo umeona vyema mkuu, kwaajili ya maslahi mapana ya nchi
 
na alikuwa mbabe haswa tatizo sisi ni lawama tuu, ujamaa ulikuwa na madhara sana na baadhi ya maeneo haukuwezekana maana watu waliona kuacha vyao kwenda kujikusanya sehemu zisizo na maendeleo ni ujinga, alikuwa na mengi mazuri pia mabaya. mtu akisema Nyerere aliacha nchi baada ya kuona imemshinda najua wasiojua watakataa sana but ndo hivyo, kilakiongozi ni mbaya bana sema ubaya wake ni kwaajili ya taifa ama nani?
Lengo la vijiji vya ujamaa halikuwa baya tatizo lilikuwa utekelezaji, kwa hilo huwezi kumlaumu Nyerere kuwa hakuwa mzalendo, ni sawa na nia ya Magufuli kwa zao la korosho huwezi kuliingiza kwenye uzalendo wake hayo ni mapungufu ya utekelezaji wa ndani.

Kwa mfano issue ya Acacia huwezi kumlaumu Rais Magufuli kwa uzalendo wake lkn tunamlaumu kwa intellectual yake uwezo wa kukabiliana na challenges kama hizo.
 
Lengo la vijiji vya ujamaa halikuwa baya tatizo lilikuwa utekelezaji, kwa hilo huwezi kumlaumu kuwa hakuwa mzalendo, ni sawa na nia ya Magufuli kwa zao la korosho huwezi kuliingiza kwenye uzalendo hayo ni mapungufu ya utekelezaji wa ndani.

Kwa mfano issue ya Acacia huwezi kumlaumu Rais Magufuli kwa uzalendo wake lkn tunamlaumu kwa intellectual yake uwezo wa kukabiliana na challenge kama hizo.
swadakta mkuu, vijiji vya ujamaa vilifaa zaidi sehemu zilizochelewa kupata maendeleo ila kwa wale watu ambao walikuwa tayari na mashamba na mifugo huko kulishindikana kabisa na hawakujigusa, lengo lake halikuwa baya nakiri pia hilo
 
"Uzalendo" (patriotism) ni hali ya mtu kuipenda, kuithamini na kujitoa kwa ajili ya nchi yake. Uzalendo unakaribiana sana na utaifa, ukizidi sana huitwa uzalendo kipofu au uzalendo bubu.

"Intellectual" (mtanisaidia kiswahili chake), is a person who engages in critical thinking, research, and reflection about society, proposes solutions, understand things especially complicated ideas.

Marais tuliowahi kuwa nao ni Nyerere tu aliyekuwa navyo angalau vyote.

Nyerere alikuwa Mzalendo na angalau alikuwa Intellectual.
Mwinyi hakuwa na Uzalendo wala hakuwa Intellectual.
Mkapa alikuwa Intellectual lakini hakuwa Mzalendo.
Kikwete hakuwa Mzalendo lakini alikuwa mjanja half intellectual.
Magufuli ni Mzalendo lakini si Intellectual.

Nyerere alikuwa na uwezo wa kulinda maliasili za taifa alikuwa na uwezo wa kuwaambia wawekezaji wayaache madini hayaozi, alikuwa na mapenzi na nchi yake na watu wake alikuwa na uwezo kiakili na alikuwa haogopi challenges hata UN walitambua hilo.

Mwinyi hakuna na malengo yeyoye ya muda mrefu kwa nchi zaidi ya kusolve matatizo ya kipindi kifupi (biashara huria), hakuwa na uzalendo wala uwezo kiakili (critical thinking), alikuwa muoga wa challenges, alikuwa dhaifu kiuongozi.

Mkapa alikuwa na uwezo kiakili (critical thinker), hakuogopa challenges, lkn uwezo wake haukutumika kwa faida ya kulisaidia taifa (NBC case), alivunja misingi mingi ya kitaifa aliyoikuta, aligawa maliasili nyingi za taifa kwa wageni, hakuwa mzalendo.

Kikwete alipenda watu wake wa karibu lkn si nchi half patriotism, hakupenda challenges ingawa hakuzikimbia (democracy case), hakujali sana maliasili za nchi kupotea iwe kwa kuibiwa au kwa mikataba feki, mengi alifanya kwa ajili yake na machache kwa ajili ya taifa (half intellectual).

Magufuli ni mzalendo halisi anaipenda nchi yake lakini siyo intellectual, anaogopa challenges, anataka kulinda maliasili za taifa lkn hana uwezo anatumia nguvu badala ya akili, (Acacia case), kwa kutambua hilo wajanja wanatumia uzalendo bubu kwa maslahi yao

Tanzania tunataka Rais awe na vyote angalau Nyerere alionekana kuwa navyo, tunataka rais kama Putin, rais kama Kagame ambao ni patriotic na intellectuals.
Natofautiana nawe kidogo Mkuu..

JPM sio mzalendo..ila anapenda aonekane Mzalendo..

Huyu zaidi ni MBINAFSI, refer mambo ya maendeleo yanayoendelea Chato hivi sasa.

Kiongozi Mzalendo kwa nchi yake huwa ana watreat wananchi wake wote equally..huyu ni tofauti kabisa kwani ana vimelea vya ukabila na kuwapendelea watu wa kanda yake.
 
Natofautiana nawe kidogo Mkuu..

JPM sio mzalendo..ila anapenda aonekane Mzalendo..

Huyu zaidi ni MBINAFSI, refer mambo ya maendeleo yanayoendelea Chato hivi sasa.

Kiongozi Mzalendo kwa nchi yake huwa ana watreat wananchi wake wote equally..huyu ni tofauti kabisa kwani ana vimelea vya ukabila na kuwapendelea watu wa kanda yake.
Sure anapenda asifiwe hats ikiwezekana ampite Mungu
 
Hakuna cha wazalendo kama kweli wao wazalendo mbona hawaifanyi Taifa kuwa taasisi madhubuti na sio kuishi Kwa kuangalia mood za watawala! Hatuna road map ya Taifa tunategemea mtawala atakayekuja sijui ataachia au atabana? Sasa huu NI ujuha
 
Back
Top Bottom