Tano bila

Tano bila

Changes boy

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Posts
552
Reaction score
363
Kama heading inavosema wakuu kuna wadada watano wanataka niwenao kimapenzi. Kuna mmoja Niko nae Ila sielewi kabisa kinachoendelea. Sasa wapo hawa wanne, wa kwanza kanizidi umri na kipesa ananifatilia Ila sijampa jibu wala kumtokea anayo number yangu ananisumbua wasapp tulijuana kupitia jamaa flani kibiashara, wapili tulisoma nae nimempita umri yuko mkoa mwingine anazo hela kunipita anatumia jamaa tuliosoma nao kunifikishia ujumbe halafu ananipenda tokea Chuo tatizo ni kama nikiwa nae naonekana maskini kwa level yake nilishindwa tokea Chuo kuhusiana nae, watatu na NNE wapo kitaa wananitega na kunishobokea sana nafupisha shobo, watatu ni mdogo wa jamaa yangu nikauzu balaa kama wazazi wake mtoto analetashobo kwao life zuri mi kapuku tu naonekana zoba, wanne ni mgeni mtaani ndio ameanza kazi mwezi 11 mwaka huu. Mwanamme kutokua na hela unakua zoba, domo limekua jiwe zito. Naona noma sana bahati zote zinapita Niko kwenye majanga.
Shikamoo Pesa, Aisee magufuri 2020 nakuchinja umeharibu mkondo wa Pesa kisa demus
 
Kama heading inavosema wakuu kuna wadada watano wanataka niwenao kimapenzi. Kuna mmoja Niko nae Ila sielewi kabisa kinachoendelea. Sasa wapo hawa wanne, wa kwanza kanizidi umri na kipesa ananifatilia Ila sijampa jibu wala kumtokea anayo number yangu ananisumbua wasapp tulijuana kupitia jamaa flani kibiashara, wapili tulisoma nae nimempita umri yuko mkoa mwingine anazo hela kunipita anatumia jamaa tuliosoma nao kunifikishia ujumbe halafu ananipenda tokea Chuo tatizo ni kama nikiwa nae naonekana maskini kwa level yake nilishindwa tokea Chuo kuhusiana nae, watatu na NNE wapo kitaa wananitega na kunishobokea sana nafupisha shobo, watatu ni mdogo wa jamaa yangu nikauzu balaa kama wazazi wake mtoto analetashobo kwao life zuri mi kapuku tu naonekana zoba, wanne ni mgeni mtaani ndio ameanza kazi mwezi 11 mwaka huu. Mwanamme kutokua na hela unakua zoba, domo limekua jiwe zito. Naona noma sana bahati zote zinapita Niko kwenye majanga.
Shikamoo Pesa, Aisee magufuri 2020 nakuchinja umeharibu mkondo wa Pesa kisa demus
Hiyo ni 5- 1 sio bila weka hesabu vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama heading inavosema wakuu kuna wadada watano wanataka niwenao kimapenzi. Kuna mmoja Niko nae Ila sielewi kabisa kinachoendelea. Sasa wapo hawa wanne, wa kwanza kanizidi umri na kipesa ananifatilia Ila sijampa jibu wala kumtokea anayo number yangu ananisumbua wasapp tulijuana kupitia jamaa flani kibiashara, wapili tulisoma nae nimempita umri yuko mkoa mwingine anazo hela kunipita anatumia jamaa tuliosoma nao kunifikishia ujumbe halafu ananipenda tokea Chuo tatizo ni kama nikiwa nae naonekana maskini kwa level yake nilishindwa tokea Chuo kuhusiana nae, watatu na NNE wapo kitaa wananitega na kunishobokea sana nafupisha shobo, watatu ni mdogo wa jamaa yangu nikauzu balaa kama wazazi wake mtoto analetashobo kwao life zuri mi kapuku tu naonekana zoba, wanne ni mgeni mtaani ndio ameanza kazi mwezi 11 mwaka huu. Mwanamme kutokua na hela unakua zoba, domo limekua jiwe zito. Naona noma sana bahati zote zinapita Niko kwenye majanga.
Shikamoo Pesa, Aisee magufuri 2020 nakuchinja umeharibu mkondo wa Pesa kisa demus
Naazima sun- gogles zako nisomee!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila we jamaa ni mtu wa hovyo!
Mwanamke kakuhitaji yeye mwenyewe, halafu unajiona zoba eti kisa huna hela.
Kwani wewe ndiyo umemfuata? Si yeye mwenyewe kaja? Unashindwaje kumpatia hitaji lake? Au jogoo hawiki?
Kuna maswali zaidi...
Halafu unasema eti kakuzidi uchumi,
Kakuzidi uchumi sawa, lakini kuna kitu anakihitaji kwako tofauti na hela.
Hapa nimejibu kama haujatuletea hii kama chai.
Wape haki zao, kula pozi.
 
Kama heading inavosema wakuu kuna wadada watano wanataka niwenao kimapenzi. Kuna mmoja Niko nae Ila sielewi kabisa kinachoendelea. Sasa wapo hawa wanne, wa kwanza kanizidi umri na kipesa ananifatilia Ila sijampa jibu wala kumtokea anayo number yangu ananisumbua wasapp tulijuana kupitia jamaa flani kibiashara, wapili tulisoma nae nimempita umri yuko mkoa mwingine anazo hela kunipita anatumia jamaa tuliosoma nao kunifikishia ujumbe halafu ananipenda tokea Chuo tatizo ni kama nikiwa nae naonekana maskini kwa level yake nilishindwa tokea Chuo kuhusiana nae, watatu na NNE wapo kitaa wananitega na kunishobokea sana nafupisha shobo, watatu ni mdogo wa jamaa yangu nikauzu balaa kama wazazi wake mtoto analetashobo kwao life zuri mi kapuku tu naonekana zoba, wanne ni mgeni mtaani ndio ameanza kazi mwezi 11 mwaka huu. Mwanamme kutokua na hela unakua zoba, domo limekua jiwe zito. Naona noma sana bahati zote zinapita Niko kwenye majanga.
Shikamoo Pesa, Aisee magufuri 2020 nakuchinja umeharibu mkondo wa Pesa kisa demus
Tafuta pesa utaishia kuwaita shemeji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnafungua lini son? Kipindi hiki ungesoma hata english course. Be a good boy please.sawa? Haya mambo waachie wajomba zako,baba na kaka zako. Wewe kwa sasa jikite kwenye masomo.sawa mtoto mzuri? Good. Now go to sleep.
january
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom