TANGAZO TANGAZO TANGAZO...!!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,349
2,000
*TANGAZO! TANGAZO! TANGAZO!*

```Kama unaye ndugu yako amehitimu chuo, na kwamba yuko tayari kufanya kazi eneo lolote nchini kulingana na taaluma yake kwa mshara zaidi ya 2m/=, msalimie sana.```

_Mwambie tupo pamoja!_
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,061
2,000
*TANGAZO! TANGAZO! TANGAZO!*

```Kama unaye ndugu yako amehitimu chuo, na kwamba yuko tayari kufanya kazi eneo lolote nchini kulingana na taaluma yake kwa mshara zaidi ya 2m/=, msalimie sana.```

_Mwambie tupo pamoja!_
nilidhani umekufa kumbe bado
 

E.14

JF-Expert Member
Dec 25, 2015
670
1,000
Salam zako kanipa toka saa nyingi mesahau tyuu kukuambia!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom