King Kong III
Platinum Member
- Oct 15, 2010
- 64,051
- 98,267
Mgosi:::Habari yako mamushi.
Mamushi:::Nzuri mgosi
Mgosi::Nekuana na khapu la mantunda mie nzani dondoka njoo nkupe buku.
Mamushi:Nawe mbona nakuona umekaa tu,kampe mkeo hiyo buku.
Haaaaaaaaaaa,je wewe? Hapa ni chit-chat kwahyo povu si mahali pake.
Mamushi:::Nzuri mgosi
Mgosi::Nekuana na khapu la mantunda mie nzani dondoka njoo nkupe buku.
Mamushi:Nawe mbona nakuona umekaa tu,kampe mkeo hiyo buku.
Haaaaaaaaaaa,je wewe? Hapa ni chit-chat kwahyo povu si mahali pake.