Tangazo la TRA kuhusu risiti lirekebishwe


1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,340
Likes
2,981
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,340 2,981 280
Mwenzenu nimekuwa nakwazika na lile tangazo la Mamlaka ya Kodi Tanzania (TRA) linalotolewa na baadhi ya vituo vya televisheni kuhusu umuhimu wa kupewa risiti unaponunua mahitaji yako dukani...Yule mwenye duka (wa kwanza) ana lafudhi ya watu Fulani kutoka eneo moja nchini mwetu...Huyu mwenye duka inaonekana kuwa ni mkwepa kodi...lakini yule mwenye duka wa pili inaelekea siyo mkwepa kodi, kwani anatoa risiti haraka haraka kuliko yule wa kwanza ambaye anafoka pale anapoulizwa kuhusu risiti...sasa mimi napata tafsiri tofauti...ikiwezekana waliotengeneza tangazo hilo warekebishe kuhusu suala la lafudhi ili isionekane watu hao na ambao ni watanzania wenzetu ni wakwepa kodi.
 
C

chichariton

Senior Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
169
Likes
136
Points
60
Age
28
C

chichariton

Senior Member
Joined Jun 26, 2016
169 136 60
kweli kabisa mkuu maana ni udhalilishaji wa kabila
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,206
Likes
4,677
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,206 4,677 280
Mwenzenu nimekuwa nakwazika na lile tangazo la Mamlaka ya Kodi Tanzania (TRA) linalotolewa na baadhi ya vituo vya televisheni kuhusu umuhimu wa kupewa risiti unaponunua mahitaji yako dukani...Yule mwenye duka (wa kwanza) ana lafudhi ya watu Fulani kutoka eneo moja nchini mwetu...Huyu mwenye duka inaonekana kuwa ni mkwepa kodi...lakini yule mwenye duka wa pili inaelekea siyo mkwepa kodi, kwani anatoa risiti haraka haraka kuliko yule wa kwanza ambaye anafoka pale anapoulizwa kuhusu risiti...sasa mimi napata tafsiri tofauti...ikiwezekana waliotengeneza tangazo hilo warekebishe kuhusu suala la lafudhi ili isionekane watu hao na ambao ni watanzania wenzetu ni wakwepa kodi.
Kama wanainterest na lafudhi wangeweka lafudhi ya wale wawekezaji wanaotuhujumu kila kukicha
 
Kibao

Kibao

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
636
Likes
336
Points
80
Kibao

Kibao

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
636 336 80
Tatizo wanaohusika wana andaa matangazo bila kushirikisha wadau. Wangewapa wadau wachache watoe maoni kabla ya kulitoa rasmi
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
724
Likes
1,207
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
724 1,207 180
lakini asavali ujumbe umefika
 
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
782
Likes
771
Points
180
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
782 771 180
True, nashauri vituo vinavyorusha tangazo hilo visitishe kwanza kulirusha hadi hapo litakapofanyiwa editing kwani wao ndio wanaooneka kuhusika na tangazo hilo kuliko waandaaji. Huu ni udhalilishaji.
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Weita tuongezee nyingine za baridi.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,785
Likes
7,849
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,785 7,849 280
Sijawahi kuwaza chochote kulihusu hilo tangazo ila nliposoma hii threa Dah! Ikanijia live kuwa tulikuwa tunaambiwa kuwa watu hao ndo wataalam wa kukwepa kodi kwenye mapato yao hivyo TRA wameelekezwa majizi ya kodi yaliko. Aksante wadadavuzi wa mambo.
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,138
Likes
3,188
Points
280
Age
30
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,138 3,188 280
Sijawahi kuwaza chochote kulihusu hilo tangazo ila nliposoma hii threa Dah! Ikanijia live kuwa tulikuwa tunaambiwa kuwa watu hao ndo wataalam wa kukwepa kodi kwenye mapato yao hivyo TRA wameelekezwa majizi ya kodi yaliko. Aksante wadadavuzi wa mambo.
wamevuruga bandarini na tra,bora usikie,mtaani wakiskia watu wa kodi wanakuja wanafunga maduka,hawajakosea hlo tangazo,mbna la mpemba na tbs hamjasema!?..duka na mangi bana!
 
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
851
Likes
780
Points
180
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
851 780 180
Uko sahihi, japo mi sio Mchaga lakini sijapenda uwasilishaji wa ujumbe ule. Isitoshe tangazo lenyewe halina mvuto wa kuliangalia.
 
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined
May 30, 2016
Messages
123
Likes
92
Points
45
Age
41
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined May 30, 2016
123 92 45
Huko TRA wenye hiyo lafudhi ndo wako wengi balaa,labda wandaaji waliona wajipendelee hilo tangazo waweke kwa lafudhi yao...
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,245
Likes
120,512
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,245 120,512 280
Mwenzenu nimekuwa nakwazika na lile tangazo la Mamlaka ya Kodi Tanzania (TRA) linalotolewa na baadhi ya vituo vya televisheni kuhusu umuhimu wa kupewa risiti unaponunua mahitaji yako dukani...Yule mwenye duka (wa kwanza) ana lafudhi ya watu Fulani kutoka eneo moja nchini mwetu...Huyu mwenye duka inaonekana kuwa ni mkwepa kodi...lakini yule mwenye duka wa pili inaelekea siyo mkwepa kodi, kwani anatoa risiti haraka haraka kuliko yule wa kwanza ambaye anafoka pale anapoulizwa kuhusu risiti...sasa mimi napata tafsiri tofauti...ikiwezekana waliotengeneza tangazo hilo warekebishe kuhusu suala la lafudhi ili isionekane watu hao na ambao ni watanzania wenzetu ni wakwepa kodi.
Halijakidhi viwango halileti uhalisia na linapotosha , badala ya kuonesha vitu serious vinavyopaswa kulipiwa kodi tunaonyeshwa duka la Mangi mtaani halafu eti kabinti kakidai risiti ya biscuits utafikiri ni supermarket
 
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,449
Likes
1,227
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,449 1,227 280
Nilipigwa torch wakati nakaribia mbezi! Nikalipa fine nikauliza risiti wakaniambia niende nikachukue kibaha yaani nirudi nyuma! Nashangaa presidaa unasisitiza tupewe risiti wakati kwenye fine ni issue kupewa na hao wasimamia sheria wako!
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,320
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,320 280
Mwenzenu nimekuwa nakwazika na lile tangazo la Mamlaka ya Kodi Tanzania (TRA) linalotolewa na baadhi ya vituo vya televisheni kuhusu umuhimu wa kupewa risiti unaponunua mahitaji yako dukani...Yule mwenye duka (wa kwanza) ana lafudhi ya watu Fulani kutoka eneo moja nchini mwetu...Huyu mwenye duka inaonekana kuwa ni mkwepa kodi...lakini yule mwenye duka wa pili inaelekea siyo mkwepa kodi, kwani anatoa risiti haraka haraka kuliko yule wa kwanza ambaye anafoka pale anapoulizwa kuhusu risiti...sasa mimi napata tafsiri tofauti...ikiwezekana waliotengeneza tangazo hilo warekebishe kuhusu suala la lafudhi ili isionekane watu hao na ambao ni watanzania wenzetu ni wakwepa kodi.
mkuu nyenye si ndo wauza maduka ile kama komedi tu mkuu ila me sijaelewa mtoto anataka biskut na risiti kwa hili sijalielew mana ata duka la jumla ukinunua pakti moja hawakupi risit sasa ili tangazo lisije likaleta mitafaruk huk mitaani tra tengenezen matangazo yeny tija kwa taifa hizo pesa mnazochezea ni kodi zetu
 

Forum statistics

Threads 1,238,208
Members 475,872
Posts 29,312,760