• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tangazo la onyo.

taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,952
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,952 2,000
Duh inaelekea wakimkamata watamuunga na gari la madiba r.i.p
 
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
1,715
Points
1,195
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
1,715 1,195
Hahahahahaha hilo onyo kiboko ....sasa najiuliza adhabu gani itatolewa ......mmmm
Kajaribu kurusha taka kisha utatufahamisha ni adhabu gani umeipata ili na sisi tujiepuse
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,470
Points
2,000
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,470 2,000
Hiyo inaitwa HUTOAMINI
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,640
Points
1,250
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,640 1,250
Hapo dawa yake kama una rundo la taka unaweka hapo kimya kimya usiweke kwa kurusha maana adhabu yake haijaidhinishwa hapo
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,431
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,431 2,000
Huo mkwara tu, wao wenyewe hawajui hata adhabu ya kumpa,
Eti atakiona, atakiona nini sasa?
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
kofia ya plastiki Jamii Photos 17
donlucchese Jamii Photos 12
Chinga One Jamii Photos 21
MziziMkavu Jamii Photos 9
Mshana Jr Jamii Photos 12

Forum statistics

Threads 1,404,399
Members 531,585
Posts 34,452,768
Top