Tangazo la kupotelewa na vyeti


S

Shibandiko

Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

Shibandiko

Member
Joined Nov 10, 2013
18 0 0
Wana jamvi nimepotelewa na vyeti vyangu vifuatavyo, Cheti cha form 4 moshi tech 2004, form 6 Pugu secondary 2007, Institute of Accountancy Arusha (IAA) 2011 pamoja na cheti cha Tanzania Institute of Bankers (TIOB). Jina ni SALVATORY SHIBANDIKO. Kwa yeyote aliyeviona au atakayeviona awasiliane namimi kwa namba 0766015060, zawadi itatolewa kwa atakayefanikisha kupatikana kwa vyeti hivyo,,,
 
M

MSABAHA MWENDAPOLE

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

MSABAHA MWENDAPOLE

Member
Joined Jul 21, 2012
19 0 0
pole sana mungu atakusaidia utavipata
 
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
471
Likes
75
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
471 75 45
Mazingira gani vimepotea ..ulikabwa, umeporwa au ikoje embu dadavu kidogo tujue tunaanzia wapi kukusaidia
 
S

Shibandiko

Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

Shibandiko

Member
Joined Nov 10, 2013
18 0 0
Nilikuwa safarini dar to mwnz along morogoro kunakibaka alisepa na bag yangu ndogo ambamo ndo kulikuwa na vyeti kk
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Vibaka wanajuana kaka. Wewe nenda mahala ulipoibiwa hafu tangaza dau. Trust me utapata.
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,764
Likes
859
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,764 859 280
pole sana bwana shibandiko, fanya urudi mitaa unayodhani walikuibia then waulize mateja wa hapo.
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493