Tangazo la boss linaloigizwa na 'Mzee Small' ni kinyaa

Tangazo la boss linaloigizwa na 'Mzee Small' ni kinyaa

Kitikiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Posts
353
Reaction score
250
Tangazo la Boss linalochezwa na Marehemu Small ni chafu sana na linatia kinyaa. Upenda kuonyeshwa wakati watu tunakula chakula cha jioni.
Tunaomba mlibadilishe hasa vitendo vinavyotokea kwenye sink la kuoshea vyombo.
 
Au pale anapotema makohozi anafutia sijui mezaaaa
 
Kutema mate ili asafishe meza ni uchafu sana, wafanye editing sehem hiyo na kweli mida hiyo ndo mida watu wengi hula chakula! We miss mzee Small but not on that part!
 
Kutema mate ili asafishe meza ni uchafu sana, wafanye editing sehem hiyo na kweli mida hiyo ndo mida watu wengi hula chakula! We miss mzee Small but not on that part!
Hata mimi nakubaliana na wewe waondoe ile sehemu kwani inaonyesha sisi watz ni wachafu
 
Ajabu BASATA au chombo cha Maadili ya vyombo vya habari mambo kama haya hawaingilii , hivi linafundisha nini watoto? Tangazo halina PG Rating unaliachia muda ambao wengi wanajumuika na familia zao kwa mlo wa usiku.
 
watz tuna matangazo mengii sana mabovu[emoji35][emoji35][emoji35]
Lingine bovu ni lile la sabuni ya Unga ya Family, mtoto badala ionekane amechafuka akicheza wao wanaonyesha akijichafua..
 
na pale anapomshika demu kiuno anaondoka nae huwa naonaga noma sana nikiwa na madogo tunatazama televisheni
 
Hivi na yule demu nae n marehemu nn......??? Manake yy kama yupo hai haimpi ukakasi kuonekana kwny tangazo na mtu ambae alisha R.I P.......???
 
Cha ajabu kijana wangu ametokea kulipenda hasa pale Boss anapoita Mzee Smoooooolu.Lakini Mimi hata siwekagi maanani juu ya hilo tangazo
 
Kizazi cha vibabu Simolo na Yule kibabu mwingine wa Tanga (nta edit post nikikumbuka jina lake) hawafai kabisa kwenye matangazo ya biashara wanaboa
 
Matangazo mengi ya kibongo yanatengenezwa na waganga wa kienyeji!
 
Back
Top Bottom