Itovanilo
JF-Expert Member
- Jul 30, 2018
- 2,311
- 5,158
Habari jamii forum.
Kwa wakazi wa Dar es salaam na maeneo Jirani .
Tunauza mbao aina ya mtiki (tirky)
Kwa vipimo vifuatavyo,
Urefu wa mbao karibu zote ni
Cm 270 yaani futi 9.
Kwahiyo mauzo ni,
Ujazo ni cm 6 yaani inches 2 na nusu
Hivyo mauzo na bei ni kama ifuatavyo
2×5=25000/-
2×6=35000/-
2×8=60000/-
2×10 =85000/-
Location Tabata mwananchi.
Pia mbao nyingine zinapatikana kama vile Mninga,Mkongo,Mvule na mingine mingi
Wateja wote mnakaribishwa
Kwa wakazi wa Dar es salaam na maeneo Jirani .
Tunauza mbao aina ya mtiki (tirky)
Kwa vipimo vifuatavyo,
Urefu wa mbao karibu zote ni
Cm 270 yaani futi 9.
Kwahiyo mauzo ni,
Ujazo ni cm 6 yaani inches 2 na nusu
Hivyo mauzo na bei ni kama ifuatavyo
2×5=25000/-
2×6=35000/-
2×8=60000/-
2×10 =85000/-
Location Tabata mwananchi.
Pia mbao nyingine zinapatikana kama vile Mninga,Mkongo,Mvule na mingine mingi
Wateja wote mnakaribishwa