Tanganyika iko mnadani?

Tanganyika iko mnadani?

IMG-20260829-WA0039.jpg
 
This island is for sale by the foreign owner
IMG-20260829-WA0038.jpg
 
Muuuzaji ni mpumbavu sana matako ya bibi yake.....mmmmmmanina
 
Nyerere pamoja na degree yake aliyoipata pale uskochi ilikuwaje akakubali kuiuza nchi yake kwa muungano huu wa hovyo hivyo???

Ona matokeo yake sasa
 
Namba za kupokea mgao wetu tunatuma wapi? Wauze tu kama wananchi wenyewe ndo hawa wanauana kisa mapenzi.!!

Hiyo bastola si bora angeitumia kutupunguzia mafisadi tu..!!
 
Back
Top Bottom