uberimae fidei
JF-Expert Member
- Dec 16, 2016
- 2,789
- 4,461
Hakupenda itokee hivyo.kutekwa akili kupoBe proud of your wife no matter what.......ulimuoa kwa kuwa ulimuona she was perfect for you......yani kwa kuwa ulibebwa ndo umuache mdada wa watu....not fair
Unafikiri huyo mdada aliyemuacha aliumiaje......mambo mengine ni ya kujitakiaHakupenda itokee hivyo.kutekwa akili kupo
Saragossa tuzi ndio nnTanga balaa, ila sasaivi wameongeza na tuzi. unapewa tuzi mpaka basi yani.
Hayajakukuta mambo hayaBe proud of your wife no matter what.......ulimuoa kwa kuwa ulimuona she was perfect for you......yani kwa kuwa ulibebwa ndo umuache mdada wa watu....not fair
Wacha niende msihau kwao mtumwaKama huamini jaribu kwenda kupasha kiporo kwa manka wako ulomuacha enzi hizo
Sasa nitasahau vipi na watoto wote majina ya kwetu wa kwanza mangusha wa pili lekule.....umepasahau hadi kwenu we kweli mitakataka
Hilo ni tusi kubwa sana,Saragossa tuzi ndio nn
Sasa mtihani ukipewa majibu utakuwa mtihani tena mkuu [emoji1] [emoji1] [emoji1]hahahahahah hatari sana...., umetubania aisee, yani umetuhadithia jinsi ulivyokamatwa ila kukamatwa kwenyewe umetubania [emoji28][emoji28]
Andika usia kabisa kwa familia huenda ndio usirudi tena kwenumambo yakusimuliwa siyataki ngoja nitaenda kufanya utomaso huko
Ni kweli mapenzi ndiko yalipoanziaTanga noma
Madem wa kitanga watamu balaa halafu wana viuno hivyo 6 kwa 6 raha sana
Ulikuwa Ubwari Field Station?Mwaka 2003 kwa mara nakanyaga Tanga nilikwenda kwenye mradi wa Malaria nikpangiwa kituo Muheza nikapiga kama mwezi ivi then nikahamishiwa Tanga mjini huu mradi nilitakiwa nikae miezi 3 tu nirudi zangu Dar ila yaliyonikuta kule niliapa lazima nikafanye kazi milele Tanga,kaka Tanga mapenzi yapo mpaka kesho na sio wa bara tu yanayowakuta hata sisi wa pwani pia mfano mimi mpaka naenda Tanga nilikua sijawi kuishi bara ila nilivurugwa ila bahati yangu nilikua bado kijana sana ndio naanza hustle [emoji23][emoji23][emoji23] hua nikipata nafasi naenda TA nakaa hata wiki ni kati ya sehemu ninazozipenda.