Tanga Maduka yote yafungwa kumsubiri lowassa!!

Tanga Maduka yote yafungwa kumsubiri lowassa!!

hapatoshiiiiiii
 

Attachments

  • 1443452760361.jpg
    1443452760361.jpg
    50.7 KB · Views: 300
  • 1443452778064.jpg
    1443452778064.jpg
    79.2 KB · Views: 288
  • 1443452792874.jpg
    1443452792874.jpg
    67.7 KB · Views: 285
mambo ni hamshahamshaaa!!!

tafadhali shost nipo chini ya miguu yako, nakufuatilia sana na post zako tatizo unanitesa sana na iyo avatar yako. inanibidi nikusome nikiwa nimeziba picha yako nisiione please kama unaweza badilisha tafadhali. najua nisuala dogo sana ucan change it, yes ucan!!.
 
Nahisi Haja Kubwa Ilikuwa Inaanza Kumtoka. Vipi Hapo Alipokuwa Ameketi Inzi Hawakuwa Wakipiga Jaramba?

Hata wewe unaongea haya ambapo ni juzi tu umeweka uzi jukwaa la jf dokta kwamba haunyi siku hizi dah kweli huna imani laana inakutafuna.......tukuulize hivi kwa nini huwezi kunya .

viva ukawa.
 
Kuna bango pale eti kama Lowassa ni mgonjwa mpe mke wako.


swissme
 
Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.

Jipime iq yako
 
A MAN OF GOD,
wanamtukana kila siku,yeye anazidi kumwaga sera..
CCM waliwatukana hata Wapemba baada ya kuwauwa zaidi ya 70 january 27 2001,
wakawaporomoshea matusi masikini wa taifa hili ambao ni zao la utawala wao wa kiuuwaji na kidhalimu..
leo wanawaita malofa,wanywa viroba,wavuta bangi..
mwenye hoja naomba anishawishi nimchague bondia,binaadamu mwenye roho mbaya kuliko..
sijui wakandarasi keshawalipa ?
aliowavunjia nyumba hao imekula kwao.
wavuvi akiingia ikulu mjipange..
eti atawapa wananchi mashamba,wakati aliwapandishia nauli za vivuko maskini na vitu vikapanda bei kigamboni na akawaambia wapige mbizi...
black soul !
 
Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.
Sio kweli watanzania rais wetu ni Lowassa huyo komredi Kipepe akaongoze barabara
 
UKAWA haifai hata ifanyeje.wananchi wote tunampa kura Magufuli.
 
Lowassa ni bidhaa inayojiuza yenyewe hakuna ulazima wa kuonyeshwa live mikutano yake. Yule anayejitembeza bila kuwapo kundi la mkubwa na wanawe hapati watu ndiye anatafuta promo ya tv
 
Huu ni upumbavu uliotukuka, unaacha kazi na kwenda kumuangalia mtu, watoto watakula nini? ndioaana Tanga bado sana.
Kazi hamna ndugu yangu..kama kazi zenyewe mnapeana kiundugu sis wengine ndio jobless kaka…Angalia ukoo wote wenye majina ya Kikwete wanakazi, Ukoo wa Makamba, ukoo wa Mwinyi, Mkapa nk…sasa sie ukoo wetu hauko kwenye hayo majina…Ndio maana tunataka Lowassa atengeneze ajira na hatutaki hela anazosema Magufuli za milioni 50 kila kijiji..Sisi tunataka nyavu na sio samaki mkuu
 
Back
Top Bottom