Tanga Maduka yote yafungwa kumsubiri lowassa!!

Tanga Maduka yote yafungwa kumsubiri lowassa!!

Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.

sasa hapa mpumbavu nani?wewe unayebwabwaja au yule aendaye kumuona Rais mtarajiwa?halafu kuongea ndo nini katika utendaji?au Ikulu siku mmezindua Modern Taarabu?inaitwaje vile mkuu
 
Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.

...we gamba hii hasira uliyoificha moyoni sio nzuri kwa afya yako..mtu kufunga duka lake ni uamuzi wake, habari ya kumwambia watoto wake watakula nn unaonesha dhahiri ulivyokosa akili.
Watu wana akiba ya mwezi mzima nyumbani,wewe ndio akina wale mnaokopa wee mwisho wa mwezi ukifika mnabaki empty mmelipa madeni..
#hovyoo
 
Lowasa alipoulizwa kuhusu afya yake na wanaombeza, alijibu kwa huruma na upole, afya yangu mwenyezi MUNGU ndiye anayeijua maana sijui nitafia wapi au kwa njia gani, niwapongeze hao walio wazima milele maana aliyewajalia afya njema ndiye alinipa mimi maradhi, maana wao wataishi milele na mimi nitakufa tuu, ila bado nikiwa na pumzi na uhai huu hata kama nimelala kitandani naugua ugonjwa nitaendelea kuipigania Tanzania.

Ikumbukwe mimi nilikuwa nina hii ndoto ya kuwaongoza Watanzania na kuwaondolea umaskini toka Mwaka 1990 na bado ninaamini naweza kuitimiza, cha muhimu sasa ni kila mtu anatafuta kick ya kuaminika zaidi na Wananchi ili wampe kura, tatizo linakuja pale tuu ni njia gani wanaiyoitumia kuomba kura, either kwa kumdhihaki mwingine au wananchi au kwa kutumia sera makini. Kabla ya kampeni na wakati tukifungua kampeni zetu Jangwani nilishasema tutaendesha kampeni safi zisizo na maneno machafu ya kumdhihaki mtuu.. Kwa hilo nafikiri mpaka sasa nalisimamia vizuri, sikuwahi kumtaja mtu mwingine kwa kumchafua toka nianze kampeni maana ninaamini hao hao tunaopingana nao majukwaani wengine lazima tufanye nao kazi ofisi moja ili kuleta maendeleo kwa Watanzania...

Touch me deeply.... always WISDOM is a good career in Leadership
 
Kila anayekuja kusikiliza silazima ampigie mgombea umtakaye kura.
Hivyo wapo wengi wanakuja muona na kumsikiliza mgombea
nini wataamua watanzania tusubiri baada ya kupiga kura.
Na hapo ndipo tutakapo sema tupendavyo.
Taja unayemtaja kitu muhimu amini kuwa iwapo utapiga kura ujue kura yako ni moja. Zikijumlishwa kura alizopata fulani ndiyo tutajua nani amepata nini.
 
Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.

Aunt povu la nini?
 
Lowasa alipoulizwa kuhusu afya yake na wanaombeza, alijibu kwa huruma na upole, afya yangu mwenyezi MUNGU ndiye anayeijua maana sijui nitafia wapi au kwa njia gani, niwapongeze hao walio wazima milele maana aliyewajalia afya njema ndiye alinipa mimi maradhi, maana wao wataishi milele na mimi nitakufa tuu, ila bado nikiwa na pumzi na uhai huu hata kama nimelala kitandani naugua ugonjwa nitaendelea kuipigania Tanzania.

Ikumbukwe mimi nilikuwa nina hii ndoto ya kuwaongoza Watanzania na kuwaondolea umaskini toka Mwaka 1990 na bado ninaamini naweza kuitimiza, cha muhimu sasa ni kila mtu anatafuta kick ya kuaminika zaidi na Wananchi ili wampe kura, tatizo linakuja pale tuu ni njia gani wanaiyoitumia kuomba kura, either kwa kumdhihaki mwingine au wananchi au kwa kutumia sera makini. Kabla ya kampeni na wakati tukifungua kampeni zetu Jangwani nilishasema tutaendesha kampeni safi zisizo na maneno machafu ya kumdhihaki mtuu.. Kwa hilo nafikiri mpaka sasa nalisimamia vizuri, sikuwahi kumtaja mtu mwingine kwa kumchafua toka nianze kampeni maana ninaamini hao hao tunaopingana nao majukwaani wengine lazima tufanye nao kazi ofisi moja ili kuleta maendeleo kwa Watanzania...

Touch me deeply.... always WISDOM is a good career in Leadership

Hili lijamaa bwana sjui kwa nini linafanya kampeni si lingengoja kuapishwa tu jamani mi nalipenda mpaka basi khaaaa, acha tu !!!.
 
Dah naona Siku hizi kila mtu Anataka kuonekana Kaandika kitu... Huu ujinga sijui utaachwa lini Hivi unasemea Tanga Ipi? wakati mwingine tuwe wa kweli ili Kujenga kilichobora. Hii ya Kuanzisha Thread Ili kupata kuungwa mkono kwa Kuandika Uzushi ni UpuuZi.
 
Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.

Basi utakuwa shga unawahi bash wako.
 
Dah naona Siku hizi kila mtu Anataka kuonekana Kaandika kitu... Huu ujinga sijui utaachwa lini Hivi unasemea Tanga Ipi? wakati mwingine tuwe wa kweli ili Kujenga kilichobora. Hii ya Kuanzisha Thread Ili kupata kuungwa mkono kwa Kuandika Uzushi ni UpuuZi.

we gamba uliza yyte uambiwe leo tanga ilikuwajee?? maguful kaja hata hajaukuta umati wa Babu Duni
 
Hamna lolote lowasa kashindwa kutoa ata neno tanga hahaahahaha lowasa kachemka mwaka huu
 
Hahahahaha!!! Chopa imetua Uwanja wa ndege

yah chopa imetua uwanja wa ndege!! naona unataka ulete ligi wakati ilipokuwa inashuka tulikuwepo pale majani mapanaa!! au kinachokushangaza nn mkuu! kweli mbulula ni wengi sana humuu
 
Hamna kitu. Tanga ngome ya ccm. Hao si wapiga kura bali wapiga kelele. Jiandae kukubali matokeo. ( Kauli ya mwanaccm mmoja hivi nikatamani nimkojolee usoni)

pole sana mtoto endelea kujifariji.

"I am politicians" by Dr.magufuli
 
hii ndio tanga kunani, mbona kila kitu (viwanda, bandari, elimu, barabara) kimekufaaa!!

Leo rais mtarajiwa anatikisa jiji hili, ambapo mpaka sasa maduka yote hapa barabara ya 12, 13, 17, 11 yamefungwa kumsubiri lowassa.

Watu ni nyomi kutokea jengo kuu la ccm mkoa mpaka tangamano uwanjani ni full shaziii!!!!

Bodaboda, magar ni full warawaraa!!! Yaani kwa kifupii tuseme ni sheeeeeeeeedaahhhhh!!!

Nimekosaa sehemu ya kupita kuonesha umati lakini muda si mrefu kamanda wangu atanitumiaa nitazimwagaaaa!!!

Hakuna mziki, hakuna msanii, hapa ni mabadilikoooooo!!!

Updates:

Lowassa anasalimiaa, watu wanashangilia mpaka wengine wadondokaa chini kwa kukosa hewa kutokana na wingi wa watuu.

Mkutano umehairishwa kutokana na wingi wa watu.


Watu ni wengi mpaka stendi na barabara zote kujaa na kusababishwa wengine kuzimiaa.

Mkuu wa polisi kaomba mkutano huairishwe mpaka uwanja mkubwa upatikane.

Kiukweli sijui hawa watu wametokeaa wapi, mana nikifananisha na ile shazi ya jangwani naona zinakaribianaa, sijawahi ona umati kama huu tangaa!!



wana wa ukawa wakae wakifaham kuwa nchi hii itaongozwa na john magufuli, na wala sio genge la magaidi liitwalo ukawa.
 
Mimi sio muuza duka na sikai Tanga wala sio mkazi wa Tanga na sijawahi fika Tanga, nina smartphone na nipo njiani narudi hom baada ya shughuli za ujenzi wa taifa.
Mpumbavu anayeacha kufanya kazi na kwenda kumuangalia mtu asiyeweza kuongea hata dk 10.
WATANZANIA TUMESHAAMUA RAIS NIAGUFULI, tunasubiri aapishwe kisha aende tulikompangisha, IKULU.

Mtazamo wako bora kuangalia push up.na matusi
 
MAMVI katoa mpya TANGA

Ahutubia kwa SEKUNDE zisizozidi 5 akarudi kukaa.
 
Back
Top Bottom