TANESCO wana tatizo gani kwenye LUKU?

TANESCO wana tatizo gani kwenye LUKU?

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Posts
1,716
Reaction score
486
Wanajamvi,

Naomba kuuliza, hivi TANESCO wana tatizo gani na Luku zao? Maana nimenunua umeme wa elfu 40 lakini nimepata tokeni inaonyesha umeme cost 27266.89 total 40000, ina maana service charge imekatwa 12733.11. Wakati huwa nakatwa 3000 kama service charge.

Je, ndio tariff mpya za kampeni ya uchaguzi au ni kitu gani? Na ukiwapigia simu hawapokei. Kuna mtu humu imeshamtokea au kama ni tariff mpya tujuzane.
 
Usipige nenda ofisini moja kwa moja au labda service charge ulikua umelimbikiza leo ndio wakakata kwa mpigo cheki vizuri.
 
Kuna siku hizo luku za selikomu ziligoma! Kilichozigomesha mpaka leo ni siri kubwa na siku ikifichuka Tanesco itapata mwarobaini!
 
kila mwezi huwa nanunua umeme sijawahi kulimbikiza kununua, nimenunua kwa MPESA ndio nimekatwa hivyo
 
Hapo VAT,REA na service charge,au labda hujanunua muda mrefu kama 2 month hivi,ila ni makato ya kawaida hayo Relax
 
Kweli hata mimi limenikuta hilo umeme wa 10000 ninepata unit 9 tu
 
Kwa kweli tunahitaji watu wenye mawazo mapya na ubunifu mpya sasa!Hii serikali uwezo umefika kikomo.
 
Hiyo 12733.11 watakuwa wamekata VAT, EWURA na timebase/service charge kwa pamoja
 
Hizo hapo tarrif za Tanesco @ Born in town
 

Attachments

  • IMG-20150602-WA0030.jpg
    IMG-20150602-WA0030.jpg
    44 KB · Views: 212
  • IMG-20150602-WA0029.jpg
    IMG-20150602-WA0029.jpg
    52.2 KB · Views: 168
Umeme kukatwa kila siku JAMANI!hivi ILALA yupo MENEJA?anakagua Tabata au!
 
Unafikiri ni huko tu
Kimara yenyewe ndo hivyo
Bora watangaze tujue moja km kuna mgap
 
Ndugu zanguni umeme kukatika kunatokana na factor nyingi za kiufundi Na mambo ya menejement tusibebeshe lawama. sana shirika hili ..nadhani jambo la maana ni kuiomba serikali kuruhusu makampuni binafsi kuanza kuzalisha na kusambaza umeme
 
"Kukatika kwa umeme kutakuwa historia kuanzia sasa" TAA-NESKO
 
Wakati huu yangejitokeza mashirika mengine yatangaze nia,ki ukweli hawa jamaa huduma imewashinda ni kama taifa stars tu hawakosi sababu
 
Na kwenye kukuungia Umeme ni majanga matupu umelipia Umeme unasubiri miezi mitatu
 
Jamani kuilaaumu Tanesco ni kuwaonenea cha kwanza kwa wk hii kumekuwa kuna zoezi la kubadili kunzo zilizo oza pia na kukata miti iliyoning'inia kwenye waya. Kumbukeni wamekuwa wakitoa taarifa siku tau au nne kabla na jf hilo tangazo limo. Napia tunalaumu bule na Wakati mwingine na sisi wananchi tunaongoza kualibu miundo mbinu ya Tanesco mfano juzi usiku maeneo ya buguruni kuna RAIA walichoma nguzo ya tanseco kitu kilicho pelekea kukatwa kwa Umeme Usiku huh na kurejeshwa badaye baada ya Tanesco kutumia njia ya by pass kutumia nguzo nyingine. Tuache lawama zisizo na tija
 
Osaba acha kuwapotosha wananchi ni lini umelipia Umeme ukaja kuungiwa baada ya miezi mitatu tuambie ni ofisi gani ulilipia na lini.
 
Back
Top Bottom