TANAPA Sponsors SunderLand Team 2013/2014


hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Nice move
Question is, is the projected inflow outweighing the invested capital?
What is the trend so far?
 
J

joely

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,053
Likes
180
Points
160
J

joely

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,053 180 160
sitaki kujua gharama za matangazo hayo lakini nimefurahi kwa juhudi hizo
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,405
Likes
6,417
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,405 6,417 280


Mkuu

unamwamsha CAG ina maana hapo hakuna lolote zaidi ya ulaji tu? Ama unakusudia kusema neno halafu ukasita tafadhali sema nasi tujue. Nchi hii ina mambo mpaka woga

Nadhani kama hakuna fitna ni hatua nzuri.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Is true CAG aamke .Ilikuwa hivyo hivyo wakati ule leo Juma Pinto karudi baada ya kuvuta pesa ya kutosha kwa njia hiyo hiyo .Mnakumbuka yaliyo tokea kwa TTB ? Muulizeni Pinto kafikaje hapo .
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,294
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,294 48 135
Naunga mkono hyo move ya tanapa.. Sitaki kujua maswala ya CAG wala AG.. Kwa maana, hapo wametangaza utalii wetu kwa mamilioni ya watu duniani.. Tusiwaze kila kitu ufisadi, hatutaendelea!

TUWAAMINI TUWASAPOTI TUWATUMIE

Hongera Tanapa!
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
45
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 45 145
Nice move
Question is, is the projected inflow outweighing the invested capital?
What is the trend so far?
Hayo ni maswali ya msingi.
Isije kuwa ni njia ya kutafuna fedha za umma.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
hongera tanapa hilo ni jema! tungeitumia man u ingenoga zaidi
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
479
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
479 37 45
Wamekosa timu ya kusponsor hadi wakachagua hiyo itakayoshuka daraja?
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,877
Likes
2,253
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,877 2,253 280
kwa mujibu wa tafiti zilizofanyika watalii wengi wanaokuja nchini wanakuja baada ya kusimuliwa na wenzao dili nyingi za kutangaza utalii ni kujitengenezea ulaji kila siku tunasikia timu zetu za ngumi na riadha zinapoenda kuwakilisha mashindano ya kimataifa zinalalamika kushindwa kufanya maandalizi kutokana na ukosefu wa pesa kwanini tanapa hazizisaidii kwani zikifanya vyema zitaitangaza vizuri nchi yetu halafu wanatudanganya sunderland wanakuja kuwekeza kwenye soka Tanzania kumbe ni pesa za TANAPA tujifunze kwa nchi zinazoendelea kwenye utalii duniani wanatumia njia gani kutangaza utalii wapo pia tuangalie kwenye takwimu watalii wengi wanatoka wapi ,tuangalie gharama za hoteli zetu,miundo mbinu ya kwenda kwenye vivutio vya utalii hapo ndio tutajua kama uwekezaji huo ni sahihi
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,877
Likes
2,253
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,877 2,253 280
kwa mujibu wa tafiti zilizofanyika watalii wengi wanaokuja nchini wanakuja baada ya kusimuliwa na wenzao dili nyingi za kutangaza utalii ni kujitengenezea ulaji kila siku tunasikia timu zetu za ngumi na riadha zinapoenda kuwakilisha mashindano ya kimataifa zinalalamika kushindwa kufanya maandalizi kutokana na ukosefu wa pesa kwanini tanapa hazizisaidii kwani zikifanya vyema zitaitangaza vizuri nchi yetu halafu wanatudanganya sunderland wanakuja kuwekeza kwenye soka Tanzania kumbe ni pesa za TANAPA tujifunze kwa nchi zinazoendelea kwenye utalii duniani wanatumia njia gani kutangaza utalii wapo pia tuangalie kwenye takwimu watalii wengi wanatoka wapi ,tuangalie gharama za hoteli zetu,miundo mbinu ya kwenda kwenye vivutio vya utalii hapo ndio tutajua kama uwekezaji huo ni sahihi
 
TabletFellow

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
924
Likes
7
Points
0
TabletFellow

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
924 7 0
ni TANAPA au wizara au Bodi ya utalii??
 
TabletFellow

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
924
Likes
7
Points
0
TabletFellow

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
924 7 0
in short haya mambo yanatakiwa yasifanywe na serikali, tuna private sector iwekeze kwenye hizo promotion tu

bodi na tanapa ziwe watunzi, wasimamizi wa sera na watoa miongozo ya nafasi, vivution, huduma na namna ya kulinda sekta nzima ya utalii
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,877
Likes
2,253
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,877 2,253 280
kwa mujibu wa tafiti zilizofanyika watalii wengi wanaokuja nchini wanakuja baada ya kusimuliwa na wenzao dili nyingi za kutangaza utalii ni kujitengenezea ulaji kila siku tunasikia timu zetu za ngumi na riadha zinapoenda kuwakilisha mashindano ya kimataifa zinalalamika kushindwa kufanya maandalizi kutokana na ukosefu wa pesa kwanini tanapa hazizisaidii kwani zikifanya vyema zitaitangaza vizuri nchi yetu halafu wanatudanganya sunderland wanakuja kuwekeza kwenye soka Tanzania kumbe ni pesa za TANAPA tujifunze kwa nchi zinazoendelea kwenye utalii duniani wanatumia njia gani kutangaza utalii wapo pia tuangalie kwenye takwimu watalii wengi wanatoka wapi ,tuangalie gharama za hoteli zetu,miundo mbinu ya kwenda kwenye vivutio vya utalii hapo ndio tutajua kama uwekezaji huo ni sahihi
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Mkuu

unamwamsha CAG ina maana hapo hakuna lolote zaidi ya ulaji tu? Ama unakusudia kusema neno halafu ukasita tafadhali sema nasi tujue. Nchi hii ina mambo mpaka woga

Nadhani kama hakuna fitna ni hatua nzuri.
Mmezoea kula ruzuku na mtei saccos cdm ufpa mnafkri ata tanapa wapo hvyo apo wanakuza utalii kwa maendeleo ya nchi
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,784
Likes
5,320
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,784 5,320 280
Ni hatua nzuri katika kujitangaza...
 

Forum statistics

Threads 1,274,859
Members 490,833
Posts 30,526,117