PENTAKINYE
JF-Expert Member
- Jan 3, 2019
- 817
- 829
unajua ukishalala ukapitiwa usingizi kuja kushtuka mwili urudi kwenye mudi ya kula mzigo inakuwa kazi labda ufanye kazi ya ziada kuniandaa nirudi kawaida bora cha asubuhi unakuwa uko vizuri lakini kinaongoza kwa kuchelewesha watu kazini maana huwezi acha haraka wakati ndiyo mambo yamepamba motoKwani usiku huwezi shtuka ukapewa mambo jamani
Labda haiishi kama Isidingo...Aisee hii kitu sijui inaisha lini!
Ninaichukia mno.
Hii tamthilia wanaita SULTANA hatari kwa ndoa yani unakosa tendo, unakuta mwenza sa mbili kapika, hadi na nusu umekula unakuta mara sultana hadi sa tano huko akija kulala umelala, tendo hujapata, nipeni uzoefu nyie ratiba mmezipangaje
Huwezi fananisha Isidingo na huo ujinga...Labda haiishi kama Isidingo...
Ukinifanyia hivo mm natafuta sultana nacheza weee mpaka saaa sita uck nagonga nimechoka kinomaKumbe wahanga wa sultan tupo wengi, yaan unamuandalia kila kitu mapema, SAA moja tu ushamshushia mpaka neti unamuandalia hadi nguo za kazini by SAA 2 mshakula.
Baba chanja akiingia chumbani kila kitu kiko safi abakosa 7bu ya kukuitaita, mwisho anakita we mama chanja njoo unipepee nasikia joto.
Unamuwashia fan unamuacha hapo ukirudi SAA 5 anakoloma hahahah
Akiamka asbh kanuni, ila hii sultan itatuvunjia ndoa kwa kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
π·π·π·fundiiTimua watoto wakalale kisha kaa kitini tv unaipa mgongo mamsapu kaukalia mshedede huku anakodolea jicho hiyo sultani ukishakojoa bomba zako kulala
mtafiti, chukulia mnatoka kwene mihangaiko ndani mnaingia sa moja, akolezea mkaa hadi ukolee, apike, mle si sa tatu tayri hyo?! mmekula unatarajia muende kulala mwenzio anasema anaangalia sultani, mbali na hvo, mnapoenda kulala na mwenzio kwa pamoja kuna raha yake sio anakuja ushalala mnaonana asubuhi!!!!Si kweli bwana. Ni suala la ratiba tu. Labda kama wewe mwenzetu ni wale mliokamatwa mpka mnajuta kwanini mliingia ndoani. Binafsi, sisi tunakula mapemaaa, yani kati ya saa moja au mbili hivi. Hivyo, hapo kuna muda mzuri tu wa kumkamua. Tena muda wa kuangalia SULTAN tunakuwa wote tunajikausha mbele ya wanafamilia utasema hatujafanya matusi. Na tukimaliza nakanyaga tena, kudaaaaadeki.
Ushauri
Kukanyagana hakuna kanuni sana. Wanandoa wengi tunakosea sana, eti mnakuta muda, eneo ni lilelile kila siku. Siku nyingine mazingira yakiruhusu kama kwa mfano mpo peke yenu mkanyage hapohapo na SULTAN wake. Masuala haya ni utundu tu na utukutu.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kumbe wahanga wa sultan tupo wengi, yaan unamuandalia kila kitu mapema, SAA moja tu ushamshushia mpaka neti unamuandalia hadi nguo za kazini by SAA 2 mshakula.
Baba chanja akiingia chumbani kila kitu kiko safi abakosa 7bu ya kukuitaita, mwisho anakita we mama chanja njoo unipepee nasikia joto.
Unamuwashia fan unamuacha hapo ukirudi SAA 5 anakoloma hahahah
Akiamka asbh kanuni, ila hii sultan itatuvunjia ndoa kwa kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuona nakuona fundi mkuu msaidizi.[emoji40][emoji40][emoji40]fundii
Nakuona nakuona fundi mkuu msaidizi.
Huwa zinanoga kinoma noma show za msimu zinaitwa, maake kitakachotokea baada ya hapo ni mke kuja wangu wangu na kapu la nyegge zimemjaa mpaka zinamwagika zinachuruzika kwasabu kule sebuleni ni kama kapalazwa tu na mkuyenge.
Hapo ndio pakuchukulia point sasa, mnachapana miti hadi kuvaa chuppi asubuhi inakuwa ngumu kwakuwa ikigusa kule pahala inakera yaaan!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Juzi kuna njemba moja imekuja Bar inamwambia muhudumu azime mziki aunganishe Tv aangalie hiyo tamthiliya. Aisee tulimkimbiza vibaya sana
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Unamwambia avae dera,wewe unavaa boksa,unampa Dushe huku anaangalia SULTAN,hakikisha Wakati huko Watoto wamelala alafu mlango wao umefunga wakitoka tu unachomoa dudu unalificha kwenye dera lake
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa nawashangaa sana baadhi ya wanandoa wanachukulua kupigana miti simple simple, weeeeeee......hiyo ni kama battle field japo sio kila siku mnakuwa na show za msimu japo kwa mwezi mara mbili au tatu sio haba.[emoji22][emoji22][emoji22][emoji22][emoji22][emoji22] ati nini!
Huwa nawashangaa sana baadhi ya wanandoa wanachukulua kupigana miti simple simple, weeeeeee......hiyo ni kama battle field japo sio kila siku mnakuwa na show za msimu japo kwa mwezi mara mbili au tatu sio haba.
Mnanjunjana hadi unauskilizia ukuni kama unakutoboa vile unatokeza kwenye maini na figo na bandama, mkichanganya na mitusi mnashushiana hapo mbona burudani!! Mkija mkikojoleana kwa pamoja ile ya kuhesabiana ileeee unalala mazima ukishtuka hapo kumeshakucha mnatawanyikia mihangaikoni, basi kila ukimemorize unajikuta unacheeeeka mwenyewe
Watoto marufuku kuwa jfyeah kwa mwezi mara moja moja mnaperform balaaaa...[emoji23][emoji23][emoji23]...mhh nna mtoto humu mm jaman!
aiseWatoto marufuku kuwa jf
Hahaahaaaaaaaa