Hii tamthilia wanaita SULTANA hatari kwa ndoa yani unakosa tendo, unakuta mwenza sa mbili kapika, hadi na nusu umekula unakuta mara sultana hadi sa tano huko akija kulala umelala, tendo hujapata, nipeni uzoefu nyie ratiba mmezipangaje
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]Usilipie king'amuzi asipowaona kina pasha wiki tu atajirudi...au weka tv nyingine chumbani muwe mnaangalizia kitandani huku unampapasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Vizur ukhti,hakika mume wako amepata mke boraKujiendekeza tu mi nimuache mume wangu niliyekesha kuswali kiyamu laili kumpata kwaajili ya huo upuuzi.
Tunamida yetu ya kukutana, watoto wakishalala nadhani watu wanandoa wenzangu mmeshanielewa hapohivi kwani wakina mama huwaga hampendi kugegedwa na waume zenu mbona wakati mwingine mnalalamika ooo mumewangu yeye akipiga bao moja tu chali anakoloma haamshi tena mkoje nyie ??? sasa unapoangalia siema mpaka umkute mwenzio kalala unaweza ukaisha hata mwezi je wewe huna hamu ya kugegedwa???
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Si kweli bwana. Ni suala la ratiba tu. Labda kama wewe mwenzetu ni wale mliokamatwa mpka mnajuta kwanini mliingia ndoani. Binafsi, sisi tunakula mapemaaa, yani kati ya saa moja au mbili hivi. Hivyo, hapo kuna muda mzuri tu wa kumkamua. Tena muda wa kuangalia SULTAN tunakuwa wote tunajikausha mbele ya wanafamilia utasema hatujafanya matusi. Na tukimaliza nakanyaga tena, kudaaaaadeki.
Ushauri
Kukanyagana hakuna kanuni sana. Wanandoa wengi tunakosea sana, eti mnakuta muda, eneo ni lilelile kila siku. Siku nyingine mazingira yakiruhusu kama kwa mfano mpo peke yenu mkanyage hapohapo na SULTAN wake. Masuala haya ni utundu tu na utukutu.
Hii tamthilia wanaita SULTANA hatari kwa ndoa yani unakosa tendo, unakuta mwenza sa mbili kapika, hadi na nusu umekula unakuta mara sultana hadi sa tano huko akija kulala umelala, tendo hujapata, nipeni uzoefu nyie ratiba mmezipangaje
Eeeeeee,,,ndio.. Hapo Mwenyewe naingia king😂😂
umeeleweka madam ila mada ilikuwa ni kwa jinsi gani mnatutesa wanaume mnapokuwa bize kuangalia sinema mpaka unamkuta mwenzio kalala na hamu zake hamuoni kama mnatukwaza na mnahatarisha ndoa zenu??Tunamida yetu ya kukutana, watoto wakishalala nadhani watu wanandoa wenzangu mmeshanielewa hapo
watoto utawapeleka wapi wakati huo nao hawalali mapema kwakuangalia hizo sinemaunakua nae unaangalia nae huku unamchokonoa zikipanda unamla hapo hapo kwenye kochi