Tamthilia ya Waris ni nzuri sana

uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,250
Points
1,225
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,250 1,225
Wahindi hapa wamefanya utunzi mzuri.
Nilishawishiwa kuitazama na member wa humu.

Mdada Yna.
Kuna mwingine anayeitazama?
Mara nyingi huwa nakosa nafasi ya kuitazama, kama kuna wafuatiliaji naomba muwe mnatujuza kinachoendelea.
 
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,733
Points
2,000
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,733 2,000
Wahindi hapa wamefanya utunzi mzuri.
Nilishawishiwa kuitazama na member wa humu.

Mdada Yna.
Kuna mwingine anayeitazama?
Mara nyingi huwa nakosa nafasi ya kuitazama, kama kuna wafuatiliaji naomba muwe mnatujuza kinachoendelea.
Ipo hivi
 
Ema steve

Ema steve

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
238
Points
250
Ema steve

Ema steve

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
238 250
Unafatilia na bado unataka wakujuze mkuu😬😬
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,250
Points
1,225
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,250 1,225
Unafatilia na bado unataka wakujuze mkuu
Huwa naikosa sana mkuu.
Inatokea muda inapoonyeshwa siko room.
Majukumu yananilazimu kuchelewa kurudi.

Leo nimeibahatisha ila jana sikuweza. Na ijumaa pia sikuweza.
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,932
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,932 1,995
Ni ipi hiyo ipo kwenye kig'amuzi gani?
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,269
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,269 2,000
Huwa naikosa sana mkuu.
Inatokea muda inapoonyeshwa siko room.
Majukumu yananilazimu kuchelewa kurudi.

Leo nimeibahatisha ila jana sikuweza. Na ijumaa pia sikuweza.
Downloading is easy. Sio lazima uangalie inayorushwa.
 
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,501
Points
2,000
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,501 2,000
Wahindi hapa wamefanya utunzi mzuri.
Nilishawishiwa kuitazama na member wa humu.

Mdada Yna.
Kuna mwingine anayeitazama?
Mara nyingi huwa nakosa nafasi ya kuitazama, kama kuna wafuatiliaji naomba muwe mnatujuza kinachoendelea.
Jumamosi marudiano ya week nzima
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,432
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,432 2,000
We mdada wa kazi tajiri yako anajua unashinda angalia tv siku nzima?
 
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
2,617
Points
2,000
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2019
2,617 2,000
ni nzuri kiaina, sema uong mwingj, ingekua ni wazungu ungeona manu anakua kwa sura ileile, lakini kwenye waaris hakui
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
21,113
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
21,113 2,000
Series niliyowahi kupenda ni Jamai Raja tu. Tena niliipenda ajili ya wale wadada wa Azam wanao Tafsiri. Wanasauti tamu mno
 

Forum statistics

Threads 1,336,600
Members 512,670
Posts 32,544,869
Top