Tamisemi yadanganya walimu


T

tyadcodar

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
170
Likes
3
Points
35
T

tyadcodar

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
170 3 35
Tarehe 01 july 2011 ilifanyika sherehe ya miamba ya mitihani ya kidato cha sita 2011 miamba hiyo iliingia mjengoni dodoma na baadae jioni kwenye hafla kupewa zawadi kila mmoja laptop na fedha taslimu,kila shule husika ilipata milioni moja na ikatangazwa kila mwalimu wa somo husika atapata cheti na laki 5,jambo la kusikitisha inaonesha serikali wamedanganya walimu mpaka sasa katika utafiti wangu hakuna mwalimu aliyepata fedha hizo na kama amepata kapunjwa,je tutafika?hawa walimu watakuwa na moyo wa dhati kama kauli za serikali tena za waziri si kweli,jamani tuwaonee horuma walimu
 
KIMBURU

KIMBURU

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
210
Likes
10
Points
35
KIMBURU

KIMBURU

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
210 10 35
Tarehe 01 july 2011 ilifanyika sherehe ya miamba ya mitihani ya kidato cha sita 2011 miamba hiyo iliingia mjengoni dodoma na baadae jioni kwenye hafla kupewa zawadi kila mmoja laptop na fedha taslimu,kila shule husika ilipata milioni moja na ikatangazwa kila mwalimu wa somo husika atapata cheti na laki 5,jambo la kusikitisha inaonesha serikali wamedanganya walimu mpaka sasa katika utafiti wangu hakuna mwalimu aliyepata fedha hizo na kama amepata kapunjwa,je tutafika?hawa walimu watakuwa na moyo wa dhati kama kauli za serikali tena za waziri si kweli,jamani tuwaonee horuma walimu
Walimu wameshazoea kudanganywa ndio maana na wenyewe wameamua kuwadanganya wanafunzi halafu mwisho wa siku iaibike serikali kwa matokeo mabovu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
walimu wa kibongo wanadanyika kirahisi na kero kibao mnazopata kutoka kwenye serikali ya CCM bado mnaendelea kuibakiza madarakani
 
S

Shamge

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
S

Shamge

Member
Joined Sep 4, 2011
21 0 0
wana haki zoooooooote za kudanganywa kwani msimamo wao ni mdogo sana, na hawana uwezo wa kutikisa serikali
 
T

tyadcodar

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
170
Likes
3
Points
35
T

tyadcodar

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
170 3 35
Walimu wameshazoea kudanganywa ndio maana na wenyewe wameamua kuwadanganya wanafunzi halafu mwisho wa siku iaibike serikali kwa matokeo mabovu
<br />
<br />
SASA NCHI INAENDA WAPI KWANI KUKATISHA TAMAA WALIMU SI WATAHARIBU MAAKE GABAGE GABAGE OUT WANAOUMIA NI SISI WAZAZI NA WATOTO WETU,SERIKALI INABIDI IFANYE KITU KWANI KUBEZA MAMBO HAYA MWISHO NI TAIFA BOVU NA USALAMA WA NCI UKO WAPI,HAYA NI MAMBO MADOGO KWA KUYAANGALIA UJUMLA WAKE NAOUONA MBAYA SANA
 
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
540
Likes
79
Points
45
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
540 79 45
walimu wa kibongo wanadanyika kirahisi na kero kibao mnazopata kutoka kwenye serikali ya CCM bado mnaendelea kuibakiza madarakani
<br />
<br />
Tena walimu wa Universal Primary Education UPE wanaamini CCM imewalea, na wa secondary wale wakongwe lakini sio wote. Wengi sana wa secondari wanaichukia sana CCM na kuamini tumaini jipya kwa chama kimoja cha upinzani. Yaani kama mgomo ungetangazwa leo wa kudai maslahi ya walimu nadhani ni asilimia kubwa sana ya walimu wa secondary wataunga mkono. Nawaaminia sana walimu wa secondary lakini sio UPE.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
31
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 31 0
Tarehe 01 july 2011 ilifanyika sherehe ya miamba ya mitihani ya kidato cha sita 2011 miamba hiyo iliingia mjengoni dodoma na baadae jioni kwenye hafla kupewa zawadi kila mmoja laptop na fedha taslimu,kila shule husika ilipata milioni moja na ikatangazwa kila mwalimu wa somo husika atapata cheti na laki 5,jambo la kusikitisha inaonesha serikali wamedanganya walimu mpaka sasa katika utafiti wangu hakuna mwalimu aliyepata fedha hizo na kama amepata kapunjwa,je tutafika?hawa walimu watakuwa na moyo wa dhati kama kauli za serikali tena za waziri si kweli,jamani tuwaonee horuma walimu

kama kawa ndo zao
 
T

tyadcodar

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
170
Likes
3
Points
35
T

tyadcodar

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
170 3 35
Walimu wameshazoea kudanganywa ndio maana na wenyewe wameamua kuwadanganya wanafunzi halafu mwisho wa siku iaibike serikali kwa matokeo mabovu
<br />
<br />
KWA HIYO KIMBURU UNATAKA KUSEMA NI KAMCHEZO SERIKALI INAWAPIGA WALIMU USANII NA WALIMU WANAVURUGA WANAFUNZI MATOKEO MABAYA NGOMA DRAW!!!!!NAOMBA TUSILIWEKA JAMBO HILI KWA MTINDO HUO BADALA YAKE SISI WANA JF TUSAIDIE KUTOA SULUHISHO IKIWEZEKANA LA KUDUMU NALO NI SERIKALI IACHE KUDANGANYA UMMA
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Kama wameshindwa kudai madai yao ya lazma kama fedha za likizo, wataweza kudai hizi zawadi?
Waalimu wamedharauliwa nao wakajidharau.
 
T

tyadcodar

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
170
Likes
3
Points
35
T

tyadcodar

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
170 3 35
Kama wameshindwa kudai madai yao ya lazma kama fedha za likizo, wataweza kudai hizi zawadi?<br />
Waalimu wamedharauliwa nao wakajidharau.
<br />
<br />
kwa hiyo ya walimu hata pale walipofanya kama taifa hatuna ufumbuzi? taifa linaenda wapi serikali sikivu kama wanavyojiita hamlioni taifa linaangamia kwa dhuluma hata ya vihela vidogo hata pale walipo fanya juhudi mkazisifu lakini mkatoa ahadi hewa,mbaya sana inakatisha tamaa sana
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,731
Likes
63
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,731 63 145
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Tena walimu wa Universal Primary Education UPE wanaamini CCM imewalea, na wa secondary wale wakongwe lakini sio wote. Wengi sana wa secondari wanaichukia sana CCM na kuamini tumaini jipya kwa chama kimoja cha upinzani. Yaani kama mgomo ungetangazwa leo wa kudai maslahi ya walimu nadhani ni asilimia kubwa sana ya walimu wa secondary wataunga mkono. Nawaaminia sana walimu wa secondary lakini sio UPE.
yani mkuu we subiri ipo siku kitanuka tu ndo watajua kama nasi watu na fani zetu pia.
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,731
Likes
63
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,731 63 145
Kama wameshindwa kudai madai yao ya lazma kama fedha za likizo, wataweza kudai hizi zawadi?<br />
Waalimu wamedharauliwa nao wakajidharau.
hakuna mkuu walimu hatujidharau. Tatizo ni cwt kutumikia wanasiasa ila ipo siku kitaeleweka tu. Tayari wanaharakati wameshachukua hii fani na watatoka vyuoni soon watakuja kuongeza nguvu. Na hapo ndio itakua kiama cha magamba.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kumbe ni walimu.................hao kawaida yao
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Waalimu wanatakiwa kuamka sasa kwani wao wamekuwa ndio source ya matokeo ya chaguzi kuchakachuliwa, waamke sasa na kujua jamaa hao ni magamba na si wakuaminika
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,039
Likes
772
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,039 772 280
Hatutokata tamaa huu kwetu sisi ualimu ni wito sihasa zikae kando hatumfagilii mtu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,499
Members 463,205
Posts 28,550,760