Tambueni mwenye kinga ni Magufuli tu,wengine ipo siku

Tambueni mwenye kinga ni Magufuli tu,wengine ipo siku

Samwel Doe alikuwa anapigiwa mizinga 21 lakini kamaliza mwendo wake kwa fedheha kubwa.
 
Ngoja tu niweke akiba ya maneno Jf ni Bonge la store huu uzi Utapandishwa tu mbeleni uko
 
Dua la kuku
Ntaomba uitunze hii 10 yrs to come maana hata kina habinder seth na lugemalila enzi zao za majigambo na hawakuwahi kufikiria kama kuna siku wangepigishwa magoti mbele kamera tena chin ya ulinz wa jeshi la polisi na nadhan hata lugumi hakuwahi kufikiria chochote enzi za majigambo yao
 
Jikumbusheni kidogo first lady alikataa kuongozana nae kwenye kampein alikuwa ana mengi anayo ya jua kichwani mwake maskini jamaa sie kabisa.
 
Back
Top Bottom