Tambueni mwenye kinga ni Magufuli tu,wengine ipo siku

Tambueni mwenye kinga ni Magufuli tu,wengine ipo siku

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,552
Reaction score
139,890
BB.jpg

Kiongozi katili na korofi wa Liberia akizungushwa mitaani akiwa kakatwa masikio na uume


Maisha haya kuna watu wanajisahau sana,wanajiona kama wao ni wadogo zake Mungu na maisha yatabaki hivihivi siku zote.

Orodha ni ndefu lakini watu hawa ni wale wanaotumika kupokonya haki na maisha ya wengine. Mateso yanayowapata kina Lissu, Ben Saanane na wengine yanauma sana. Ajabu hakuna mwenye time nao.

Angalia watu walivyoumia wakati wa uchaguzi mdogo. Wengine wamekufa. Wenye mamlaka wanasema uchaguzi ulikuwa huru na haki

Nimewataja kwa uchache lakini ni wale wote wanaopokonya haki na maisha ya wengine wasio na hatia.

Nawakumbusha hapo zamani tulikuwa na kina Lowasa, Sumaye, Malechela, Sitta nk
Wako wapi sasa hivi hawana nguvu tena. Kulikuwa na Idi Amini, Mugabe aibu walizopata wote tunazijua

Mnajifanya hamkumbuki kina Rugemalila na Seth Habinder walivyokuwa enzi za JK nani aliamini kama wangepigishwa magoti

Magufuli mwenyewe anaweza kuvuliwa kinga anayoitumia sembuse nyinyi?

Sisi hatuna cha kuwafanya lakini ni suala la mda tu,ipo siku
 
Hao wateule wa Rais wanajidanganya kupita kiasi!

Wanapoagizwa toka mamlaka zilizo juu wafanye mambo ambayo yapo kinyume cha Katiba wao wanakubali tuu

Ambacho hawataki kukifahamu ni kuwa mwenye kinga ya kutoshtakiwa kwenye mahakama za hapa nchini ni Rais peke yake!

Waliobaki wote wajue tutakutana tu Kisutu....

It's just a matter of time......
 
Maisha haya kuna watu wanajisahau sana,wanajiona kama wao ni wadogo zake Mungu na maisha yatabaki hivihivi siku zote.

Orodha ni ndefu lakini watu hawa ni wale wanaotumika kupokonya haki na maisha ya wengine. Mateso yanayowapata kina Lissu, Ben Saanane na wengine yanauma sana. Ajabu hakuna mwenye time nao.

Angalia watu walivyoumia wakati wa uchaguzi mdogo. Wengine wamekufa. Wenye mamlaka wanasema uchaguzi ulikuwa huru na haki

Nimewataja kwa uchache lakini ni wale wote wanaopokonya haki na maisha ya wengine wasio na hatia.

Nawakumbusha hapo zamani tulikuwa na kina Lowasa, Sumaye, Malechela, Sitta nk
Wako wapi sasa hivi hawana nguvu tena. Kulikuwa na Idi Amini, Mugabe aibu walizopata wote tunazijua

Sisi hatuna cha kuwafanya lakini ni suala la mda tu,ipo siku
Wanasheria msaada: Unasema piga risasi fulani anapigwa anakufa , kinga inakwenda mpaka huko? Wanasheria tuelimishe.
 
Hao wateule wa Rais wanajidanganya kupita kiasi

Wanapoagizwa toka mamlaka zilizo juu wafanye mambo ambayo yapo kinyume cha Katiba wao wanakubali tuu

Ambacho hawataki kukifahamu ni kuwa mwenye kinga ya kutoshtakiwa kwenye mahakama za hapa nchini ni Rais peke yake!

Waliobaki wore wajue tutakutana tu Kisutu....

It's just a matter of time......
Bahati nzuri jinai haifi milelle
 
Hao wateule wa Rais wanajidanganya kupita kiasi!

Wanapoagizwa toka mamlaka zilizo juu wafanye mambo ambayo yapo kinyume cha Katiba wao wanakubali tuu

Ambacho hawataki kukifahamu ni kuwa mwenye kinga ya kutoshtakiwa kwenye mahakama za hapa nchini ni Rais peke yake!

Waliobaki wote wajue tutakutana tu Kisutu....

It's just a matter of time......
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Unasema hivyo kwa vile wewe si ni vuvuzela tuu huna impact yeyote!
Wakati wenzenu wakina Bashite watakapo kuwa ile miwowowo wameipeleka Segerea nyie mtaendeleo na mambo yenu mtaani kama kipindupindu kitakuwa hakijakupitia

Kweli kabisa,,,na siku iyo hii thread itakuja kufukuliwa wakati Bashite anapanda karandinga la kwenda segedansi akiwa na wenzie kina Le mtumbozi
 
Kinga kwa raisi kutoshitakiwa kwa makosa aliyoyafanya akiwa rais ni mtizamo wa kikatiba. Lakini tujikumbushe zambia, yule Chiluba baada ya kuondoka aliondolewa kinga hiyo na akashitakiwa na mnakumbuka adhabu yake. Hivyo hapa Tanzania itategemea hali ya kisiasa mda huo ukifika anaweza shitakiwa vili vile kwa kuvuliwa kinga kikatiba. Magufuli ajue wanaomsifia kwa ajili ya matumbo yao ndo hao watakaomkana cku moja. Jakaya alisifiwa sana tena sana alipotoka hao hao wakamsaliti. Yesu alisalitiwa na aliyemsifia kuliko wote. It's a question time n life. Mungu atupe uwai mrefu tutayashuhudia yote haya wakati wake ukifika- Inshalah
 
Back
Top Bottom