Tambua nyota yako

wamadish

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
438
225
Ukiwa mwanaume na unapendwa sana na wanawake (kimapenzi) jua una NYOTA ya UKIMWI! take it from me!
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,876
2,000
Ukiwa mwanaume na unapendwa sana na wanawake (kimapenzi) jua una NYOTA ya UKIMWI! take it from me!
  • Ujumbe umefika kwa walengwa bila shaka
  • Wenye hii nyota wapaswa kubadili mfumo wa maisha yao ili waweze pata mafanikio kwa mwaka 2014.
  • Vinginevyo hawataweza maliza salama mwaka ujao
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,876
2,000
yaani nimekuja mbio, kumbe...! loh!
>> Karibu Jukwaani
 

theoka

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
374
0
izi ndo mada zakutoa hasa muda huu,unakuta mtu mzima anatoa mada yakuchochea ngono,usalit na mambo kama ayo.ubarikiwe sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom