Sawa mkuuWhatsapp wana option ya kuona nani ka view status yako sio profile picture.
mkuu asante kwa idea hii vipina wale wadukuzi wa calls na msg za kawaida ikoje?Zifuatazo ni hatua jinsi ya kuhakiki kama kuna mtu ana dukua mawasiliano yako ya WhatsApp kupitia kipengele cha Whatsapp web kwa wenye simu zenye OS ya Android.
Hatua ya 1.
Fungua whatsapp yako kisha upande wa juu kulia utaona vidoti vitatu (angalia mshale) gusa hapo itakuja menu.
![]()
Hatua ya 2
Katika menu itakayotokea hapo angalia neno whatsapp web kisha gusa hapo.
![]()
Hatua ya 3.
Angalia kama utapata majibu yafuatayo.
Jibu A
Kama whatsapp yako ikija hivi
![]()
Tambua upo safe hakuna mtu anadukua mawasiliano yako kwa njia hiyo ya whatsapp web.
Jibu B
Ukigusa lile neno whatsapp web ikafunguka hivi
![]()
Tambua kuna mtu anadukua mawaailiano yako ya whatsapp.
Kwa njia ya computer/laptop au kwa njia ya App ambazo zipo nyingi mno playstore.
Ili kujiondoa gusa hayo maneno ya blue hapo chini yanayo sema log out from all computers
Nawasilisha
Eid Mubarak
Tuelekeze kwenye status inakuaje.Whatsapp wana option ya kuona nani ka view status yako sio profile picture.
Inategemea na app anayotumia huyo anae dukua mawasiliano yako,mkuu asante kwa idea hii vipina wale wadukuzi wa calls na msg za kawaida ikoje?
asante mkuuInategemea na app anayotumia huyo anae dukua mawasiliano yako,
Ila ukihisi hivyo fanya hivi piga *1234* kisha piga kama hiyo app imo katika simu yako utagundua, kama atakuwa amebadili hiyo code basi
Nenda setting ya simu kisha app management angalia downloaded app zako ukiona kuna app hukuwahi idawnload au app yenye jina WI-FI (iwe kwenye dawnloaded app) sio all app anza kutilia mashaka.
Ikiwezekana uninstall. Angalizo iwe kwenye downloaded app.
IPO hyo options mi nimeweka yakutokuonyesha wangapi wameview na mi Niki view hawaoni.Tuelekeze kwenye status inakuaje.
Hii njia ndio ipoje mkuu naomba nielekeze hata kwa pm mkuu.Teh teh hii imeshapitwa na wakati....
Kuna ile njia nyingine ya kutumia Mac address.
Hahah achana Nayo utakufa bure na preshaHii njia ndio ipoje mkuu naomba nielekeze hata kwa pm mkuu.
Funguka Basi tujueMkuu hii ndio simple way na wengi hawajaishtukia, na inaweza fanywa na mtu yeyote yule akishika simu yako ndani ya dk 1 moja tu.