Tambua kama unadukuliwa WhatsApp yako

Tambua kama unadukuliwa WhatsApp yako

Zifuatazo ni hatua jinsi ya kuhakiki kama kuna mtu ana dukua mawasiliano yako ya WhatsApp kupitia kipengele cha Whatsapp web kwa wenye simu zenye OS ya Android.

Hatua ya 1.
Fungua whatsapp yako kisha upande wa juu kulia utaona vidoti vitatu (angalia mshale) gusa hapo itakuja menu.
52fc24f62d713b46299b039c0755b7c0.jpg


Hatua ya 2
Katika menu itakayotokea hapo angalia neno whatsapp web kisha gusa hapo.
8ee2ef6f2a9f66747612e441f271012e.jpg


Hatua ya 3.
Angalia kama utapata majibu yafuatayo.

Jibu A
Kama whatsapp yako ikija hivi
932bd7453800144874f3f575301b2309.jpg

Tambua upo safe hakuna mtu anadukua mawasiliano yako kwa njia hiyo ya whatsapp web.

Jibu B
Ukigusa lile neno whatsapp web ikafunguka hivi
6693875404337a2d71b34fcaa0077e93.jpg

Tambua kuna mtu anadukua mawaailiano yako ya whatsapp.
Kwa njia ya computer/laptop au kwa njia ya App ambazo zipo nyingi mno playstore.

Ili kujiondoa gusa hayo maneno ya blue hapo chini yanayo sema log out from all computers

Nawasilisha
Eid Mubarak
Tupe darasa la kudukua pia
 
Na kama kuna mtu anamdukua Miss Natafuta wangu nitajuaje?[emoji30][emoji30][emoji30]
 
Njia nadhani ni hiyo hiyo ila tu mdukuzi atakuwa na pc, maana iphone naamini hawana hizo app kwenye store yao.
Una uhakika ndg?!...kwny ios whatsapp web ipo mm naitumia kwny ipad whatsap yangu ya kwny simu ndio hiyohiyo nmeidukua kwenye ipad ili niendelee kuchek msg zangu za whatsapp pale napokuwa mbali na simu
 
Una uhakika ndg?!...kwny ios whatsapp web ipo mm naitumia kwny ipad whatsap yangu ya kwny simu ndio hiyohiyo nmeidukua kwenye ipad ili niendelee kuchek msg zangu za whatsapp pale napokuwa mbali na simu
mkuu kama ni wewe umefanya hivyo haina shida, ndio maana nimesema yawezekana mtu hajawahi kufanya hivyo kwamba ameungaisha whatsapp ya simu na pc ambalo ndio lengo.
Ila watu wenye nia ovu wanaweza tumia hiyo njia kudukua mawasiliano ya mtu ambae hana ufaham na hayo mambo.
Sijui umenielewa.
 
Simu yangu haishikwi na ina password ya hatare.
Hahahaaa haya bana...
Ni tahadhari tu mkuu, maana hiyo option iliwekwa mtu aweze kuunganisha whatsapp ya simu na pc.
 
Mimi nimekuta nimedukuliwa, aliyenidukua ni huyu jamaa wa matunguri huku jf, nmeshindwa kabisa ku logout...[emoji15][emoji13]
 
Back
Top Bottom