Talent search za Bongo kama Bongo Star Search hua zinafia wapi?

Talent search za Bongo kama Bongo Star Search hua zinafia wapi?

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
Miaka ya nyuma kulikua na talent search nyingi kama Bongo Star Search, sijui ile ya Masoud alikua anawajaza watu vijijini, mara Bibi Bomba, sijui makorokoro gani hua zinafia wapi?

BSS ilikua na future nzuri ila mahakimu wake hawakua serious, ukiangalia talents search za wenzetu wako serious sana, hata kama mtu anaimba hovyo hovyo wanampa attention inayohitajika, lakini haikua hvyo kwa BSS, salma na wenzake walikua na mizaha sana.

Anyway, hizi mambo hua zinafia wapi?
 
Inafika kipindi tu automatic zinakosa mvuto kwa jamii na hata wahisani/wadhamini wa hizo programs.
 
Hazina mvuto na hazifikii popote,mfano BSS kwa sababu hawachukui vipaji halisi. Tazama wengine ambao at least wanasikika kama kina kala Jeremiah hawakuwa washindi lakini wanafanya vizuri..
 
Miaka ya nyuma kulikua na talent search nyingi kama Bongo Star Search, sijui ile ya Masoud alikua anawajaza watu vijijini, mara Bibi Bomba, sijui makorokoro gani hua zinafia wapi?

BSS ilikua na future nzuri ila mahakimu wake hawakua serious, ukiangalia talents search za wenzetu wako serious sana, hata kama mtu anaimba hovyo hovyo wanampa attention inayohitajika, lakini haikua hvyo kwa BSS, salma na wenzake walikua na mizaha sana.

Anyway, hizi mambo hua zinafia wapi?

Hizo zote huwa zinaanzishwa na watu wasio na weledi na wanachokianzisha, sijaona hata mshindi mmoja wa Bongo Star Search amukuwa mwanamuziki wa kweli, na hilo lote limetokana na hao waandaaji na majaji kutokujua wanachokifanya

Bora hata wale wakina mkubwa Fella, wamefanikiwa kwa mengi katika kutafuta na kukuza vipaji
 
Back
Top Bottom