tatum
JF-Expert Member
- Jan 16, 2018
- 5,786
- 4,494
Hadi 2015 Afrika Mashariki ilikuwa na ardhi yenye rutuba eka 124,718,000M, kati hizo Kenya imetumia 45.6%, Tanzania 38.6%, Burundi 0.9%, Uganda 13.0% na Rwanda 1.8%. Hii inaonesha bado tuna ardhi yenye rutuba kubwa sana.
Kwanini Tanzania hatuoni haja ya kutenga bajeti ya kutosheleza hata kufikia kutumia ardhi yenye rutuba kwa asilimia 50%?
Ukisoma baadhi ya takwimu mpaka inaleta hasiri na utafikiri hatuna wataalam wenye taarifa kama hizi wakati zinatolewa na waliofanya utafiti.
Kwanini Tanzania hatuoni haja ya kutenga bajeti ya kutosheleza hata kufikia kutumia ardhi yenye rutuba kwa asilimia 50%?
Ukisoma baadhi ya takwimu mpaka inaleta hasiri na utafikiri hatuna wataalam wenye taarifa kama hizi wakati zinatolewa na waliofanya utafiti.