Takukuru ni Sadaka?


Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Katika vitabu vitakatifu, kitu ambacho hutakatifuza watu, yaani husafisha najisi huitwa sadaka. Kwa miaka michache takukuru imekuwa ikafanya kazi ya kutakasa watu. Yaani mtu anakuwa na tuhuma fulani takukuru inamtakasa. Kiongizi amefanya jambo fulani takukuru inamtakasa.
Jamini naomba mnisaidie, je takukuru ni chombo cha kiserikali cha kutakasa viongozi? Je takukuru iliwekwa kwa madhumuni ya kuwa sadaka ya kutakasa watu? Naombeni msaada.
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
katika vitabu vitakatifu, kitu ambacho hutakatifuza watu, yaani husafisha najisi huitwa sadaka. Kwa miaka michache takukuru imekuwa ikafanya kazi ya kutakasa watu. Yaani mtu anakuwa na tuhuma fulani takukuru inamtakasa. Kiongizi amefanya jambo fulani takukuru inamtakasa.
Jamini naomba mnisaidie, je takukuru ni chombo cha kiserikali cha kutakasa viongozi? Je takukuru iliwekwa kwa madhumuni ya kuwa sadaka ya kutakasa watu? Naombeni msaada.
tatizo nichombo kisicho huru
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,011
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,011 280
Ni zaidi ya Sadaka kwani haijawai kufanya kitu hata hivyo kama Liyumba asingekuwa na ugomvi na watu fulani kuhusu mabo ya chumbani naye wangemsafisha lakini aligusa pabaya na jeuri ilimponza hivyo system ilimtenga lakini wamemsafisha kidogo maana miaka waliompa hailingani na makosa tisa walomtajia
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895