Taja Kiungo chako kimachoanza na herufi K

  • Thread starter kisokolokwinyo20
  • Start date
kisokolokwinyo20

kisokolokwinyo20

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
471
Points
500
kisokolokwinyo20

kisokolokwinyo20

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
471 500
Soma upya mkuu
Wewe ni mtaalamu!!! Mimi nilipo hapa nashindwa kumshauri mwajiri kumtoa mwalimu wa nchi jirani kufundisha watoto Kiswahili anasema sisi Kiswahili chetu kina maswali mengi. Sasa hili mimi nilikuwa sikuliona pia. Maana muulizaji hakuweka bayana kama ni kiungo cha mwili au cha mboga.
 

Forum statistics

Threads 1,306,417
Members 502,110
Posts 31,579,705
Top