Taja Kiungo chako kimachoanza na herufi K

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2007
Messages
463
Points
225

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2007
463 225
Wewe ni mtaalamu!!! Mimi nilipo hapa nashindwa kumshauri mwajiri kumtoa mwalimu wa nchi jirani kufundisha watoto Kiswahili anasema sisi Kiswahili chetu kina maswali mengi. Sasa hili mimi nilikuwa sikuliona pia. Maana muulizaji hakuweka bayana kama ni kiungo cha mwili au cha mboga.
 

Forum statistics

Threads 1,353,142
Members 518,272
Posts 33,072,762
Top