[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]hance mtanashati, warumi-hawa wako celebrities, yaan ukiwakosa huko bas hawako online
geniveros-yaan huwa najikuta namuona tuu
Miss Natafuta, shunie, STUNTER- hawa jukwa la mambo yetu yalee.
*hata wewe ambaye sijakutaja huwa nakuona sema hao wanawakilisha tuu
kama weusi!Najiona mimi tu....
"Ningekugaya" ndio kufanya nin huku!!?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
usingenitaja ningekugaya!!
Halafu yaan uwa najikuta nakuona tuu, kila nikifungua uzo nakuona wewe[emoji87] [emoji85][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
usingenitaja ningekugaya!!
Kukususa....!!"Ningekugaya" ndio kufanya nin huku!!?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Aah lazma ni kutaje, mi si unajua nakimbia mbio ndefu, kwa hiyo naanza mdogo mdogo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hivi we mzima weweee!!!Halafu yaan uwa najikuta nakuona tuu, kila nikifungua uzo nakuona wewe[emoji87] [emoji85]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kukususa....!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ushashindwa hizo mbio we achana Nazo tu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hivi we mzima weweee!!!
ngoja granpa arudi!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nigae tu!![emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Mi si mzima.
Aaah kwako mi ni mjinga, bwege kabsa!! Halfu hata mi nashangaa!!
Ahsante kwa msamiati, "kugaya"
Ukimwita grapa.. 'nakugaya'
HAHAHAHA SIO YULE ***** FULANI HIVI ANAYETAFUTA MAFUTA YA KULAINISHA NGOZI ?Kuna dogo mmoja kila nikikuta uzi umekaa ki-mliwa 0713 nakuta ni wake..Mara anampenda Jux..Mara sjui nn..jina nmesahau
KALE KAMANZI KAKO LEO HUJAKATAJA NAKUMIND KINOMA WEWE JAMAAI see me no body else
[emoji23] [emoji23] [emoji23]KALE KAMANZI KAKO LEO HUJAKATAJA NAKUMIND KINOMA WEWE JAMAA
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ,hamna Muu bhana yeye hayupo humu JF ningemtajaKALE KAMANZI KAKO LEO HUJAKATAJA NAKUMIND KINOMA WEWE JAMAA