maandamano
JF-Expert Member
- Nov 12, 2025
- 722
- 1,536
Sina mengi sana tuko bar hapa mitaa ya Uyole tunaowashangilia Naigeria wakome na makonda wao ni kipigo cha Mbwa mwizi
nonsense sana gentleman dahSina mengi sana tuko bar hapa mitaa ya Uyole tunaowashangilia Naigeria wakome na makonda wao ni kipigo cha Mbwa mwizi
Yaani sikutegemea siku moja ningeichukia inchi yangu hivi,lakini sina budi,niliipenda wakati wa Magufuri na nilitembea kifua mbele lakini kwa sasa hivi hapananonsense sana gentleman dah
chuki mpaka kwenye mpira?
pole sana,Yaani sikutegemea siku moja ningeichukia inchi yangu hivi,lakini sina budi,niliipenda wakati wa Magufuri na nilitembea kifua mbele lakini kwa sasa hivi hapana

Ushakua mental upate matibabu haraka soon unakua mchawiSina mengi sana tuko bar hapa mitaa ya Uyole tunaowashangilia Naigeria wakome na makonda wao ni kipigo cha Mbwa mwizi
Potelea mbali siwezi kuwa miongono mwa walioiharibu inchi kwa kupora uchaguzi halafu wakauwa wanainchi idadi kubwa kuzidi ya wale waliokufa vita vya kageraUshakua mental upate matibabu haraka soon unakua mchawi
Ndio itakupa utajiri wewe kigurumavi?Wapigweee nyingi
Kwani waliouwawa ndugu zangu wanamakaburi au niliziona maiti zao au hii serikali halamu iliwahi kutubu au kuwapa heshima,siitaji maisha mazuri nitapambana mpaka tone la mwishoItakuletea maisha mazuri ikifungwa.? .ndio kwanza watzidi kupokea posho zao wakiwa huko...umeona hotel wanazokaa.. wewe unaishi kwenye kibanda unaiombea mabaya timu ya mpira 😂😂😂
Wale jamaa hawashindwi kuhongaSina mengi sana tuko bar hapa mitaa ya Uyole tunaowashangilia Naigeria wakome na makonda wao ni kipigo cha Mbwa mwizi
Nimekuuliza swali, wakifungwa ndio familia yako itaondokana kwenye lindi la ufukara?Kwani waliouwawa ndugu zangu wanamakaburi au niliziona maiti zao au hii serikali halamu iliwahi kutubu au kuwapa heshima,siitaji maisha mazuri nitapambana mpaka tone la mwisho