Katavi
Platinum Member
- Aug 31, 2009
- 42,099
- 12,928
apigwe tu.wa kupima wewe!
apigwe tu.wa kupima wewe!
Vinakuja vya AZAM TV'
apigwe tu.
vishafika ila bado kuanza kuuzwa mkuu..
Ndio, anatoa updates za uongo. Kwa kuwa mods hawapo tumpige tu hakutakuwa na ushahidi.apigwe tena?
Ni vimeo balaa...Hivyo ving'amuzi vya wavimba macho (wachina) navyo ni vimeo tu.
Mnangojea hadi watu wavune mpunga ama?
naona huku sasa tenesco washafanya yao..
stars wanakosa hapa, alipiga samata ikagonga mwamba wa juu kurudi ikamkuta kiemba akapiga nje
Full time
Tanzania 0 Zimbabwe 0