Taifa stars vs zimbabwe

Taifa stars vs zimbabwe

Sawa mkuu ,,,,,,,,,nitakuwepo.


Wadau, mchezo wa leo kati ya Tanzania Vs Zimbabwe utaonyeshwa TBC2 na Chaneli 10. Lakini kutokana na matatizo ya kiufundi yanayoikabili chaneli 10, watachelewa kuonyesha mechi hiyo.
 
Sasa hyo tbc2 inapatkana wapi mbona sijawahi kuiona?
 
Timu ndio zinaingia Uwanjani...

Taifa Stars wamevaa uzi wa siku zote ule wa Bluu na kapoka nyeusi...

Zimbabwe wamevaa kitani safi nyeupe kama ndege yangayanga...

Wimbo wa Taifa wa Zimbabwe unapigwa na sasa umemalizika...

Unafuta wimbo wa Tanzania na unaendela...
 
kipa ivo mapunda, erasto nyoni, kapombe, yondani, aggrey morris, domayo,kazimoto, dilunga,ulimwengu, samata, ngasa,
 
Timu ndio zinaingia Uwanjani...

Taifa Stars wamevaa uzi wa siku zote ule wa Bluu na kapoka nyeusi...

Zimbabwe wamevaa kitani safi nyeupe kama ndege yangayanga...

Wimbo wa Taifa wa Zimbabwe unapigwa na sasa umemalizika...

Unafuta wimbo wa Tanzania na unaendela...

Pamoja kaka watu8, tunakutegemea kwa updates.
 
Last edited by a moderator:
dah. first 11 bila mchezaji wa simba..! anyway chungeni viti uwanja wa taifa.
 
Mie ni simba but anyway nimeridhika na list. Muendelee kutupa breaking news # chamaky na wengineo.
 
nafikiri stars midfield inashindwa kusukuma mashambulizi, mabeki wa pembeni na mawinga ndio wanajituma ila domayo, kazimoto na dilunga hawajawa na msaada sana mpaka muda huu
 
Back
Top Bottom